IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Làm sao để giải thích cho lũ chim lợn sinh viên chúng mày hiểu là bọn tao đếu cần chúng mày lo cho túi tiền của bọn tao…

4 Likes

Ông có múc IDC không ? Không giữ thì đi ra chỗ khác. Giỏi thì đi giúp người cần, chỗ này không ai cần ông giúp đỡ. Không thân !

Mai lại đua

Đất đền bù giải toả dự án đấy đồ ngốc…như em DIG là đất dự án còn chưa đền bù ấy mới ở giai đoạn phê duyệt mà tăng bố nó vốn hoá lên mấy tỷ đô zồi…đất này của IDC là đất sạch hết như lô Tân Hoàng Minh vừa mua tỷ đô đó…ahihi đồ ngốc :))…

1 Likes

mỗi lần lão xuất hiện là cười điên =))
thiếu cái nút thả :laughing: :laughing: :laughing:nên phải còm

Hỏi thật là ông “chứng gà” ông có bị ngáo không. Đầu tiên chửi giá ảo vãi xong vẫn bay vào múc lấy múc để, mua xong không ăn được quay ra chửi. Tôi Ạ ông luôn :innocent:

2 Likes

con này chọc ra quỹ đất ở ngang DIG ấy chứ không đùa được

Tới lúc vượt đỉnh nó lại bảo nick nó nhiều người xài cho coi!

1 Likes

lũ óc lợn như mày chỉ biết ẳng ẳng thôi , lo phi tít mù lại bốc mả lên mà ức

Ngày xưa cách đây 20 năm giá đền bù nó rẻ như cho, công với chi phí hạ tầng thời đó cỡ >1-2 triệu m2 , chi phí hạch toán 1 lần

tổng chi phí cùng lắm lên 3 triệu

giờ Bơm tiền giá lên mấy chục triệu thì tăng vài chục lần là bình thường, đã ngu thì đừng nói lớn.

đó chính là công thức lạm phát ôm tiền mất giá nên người ta ôm đất là vì thế đấy

1 Likes

Chấp gì mấy con gà . Mua hay ko mua bản thân nó rõ nhất . Đi chim lợn mục đích gì ai cũng rõ . Muốn nhặt hàng sale mới hô mạnh hô nhiều như vây

1 Likes

Mấy bác có thể vào đây để mình cãi lộn nè. Để nhà yên ổn mình đi luôn vô nhà người ta mình vuốt ve âu yếm

1 Likes

Ông mới bị ngáo đó đọc thì phải hiểu cuộc nói chuyện của tôi và ông Quê. Chỉ điên mới đầu tư con này ở giá 9x. Tôi là dân đầu cơ không phải đầu tư. ông nên hiểu rõ 2 cách chơi hoàn toàn khác nhau. 99% dân chơi chứng lúc này là đầu cơ nhưng cứ vỗ ngực khoe ta là nhà đầu tư ck vì có biết mẹ gì đâu.

thế thôi ông đầu cơ sai hàng rồi thì té đi còn chửi gì. Có ai bảo IDC để đầu cơ đâu

thôi không chửi bới nữa không bác Quê lại buồn lây :sweat_smile:

1 Likes

Chời móa, ổng vô thiệt =)))))

Gồng lên nào, toàn nhà giàu mới đua giá toàn 76 trở lên. Lỗ vập mặt, mà vẫn mong đỏ để tích sản tiếp =)))))). Nên ai chim thì chim mạnh lên, vừa ăn chửi vừa giúp nhà giàu vượt khó :)))))

2 Likes

Khi cần Trương Phi có, khi khó có Trương Phi. Có bác ý bảo kê vác Bát Xà Mâu đâm chim lợn, AE cổ đông IDC cứ yên tâm chặng đường lên đỉnh :star_struck:

con gì bác?

1 Likes

Bác mua lâu chưa? E thấy IDC lên tí là bị tán sấp mặt đó bác.

Bác nhìn đó đoạn trước tăng mạnh do tích luỹ cả năm. Đoạn này phân phối xong rồi đè gom mới duoc 1 tháng nen không nhanh được đâu. Bác đang bị kẹp à.

Sao ko có nút haha nhờ. Ở pic này ko nói chuyện đc với các nhà đầu cơ và các chuyên gia ptkt đâu. Mấy bác đi ra pic khác cho yên cửa yên nhà ng ta đi nhờ. May mình có tuổi chứ trẻ hơn vài tuổi là vào tường chúng nó comment nói rồi đấy :joy: