IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

E cũng mới đọc. Năm nay là năm toả sáng BĐS và KCN là ko sai :star_struck::star_struck:

Cái này thông qua thì nguồn cung bđs sẽ dễ và nhiều hơn

ôi, thánh nhân, cảm tạ thánh nhân đã lo lắng cho các ae IDC-er. Thánh phán xong rồi ăn j để em cúng, rồi mời thánh thăng cho, a di đà phật.

2 Likes

kệ đi

Tính ra nên cám ơn cái con gà công nghiệp này. Nhờ ẻm mà tự dưng ae holder có chung 1 lý do để chửi. Pic xôm hơn, thông tin đưa ra nhiều hơn.

1 Likes

Chào bác cọp, em cướp tàu theo mr K cho đỡ buồn cũng gặp bác bên ấy. Cứ quăng idc 1 bên đi cướp tàu đỡ buồn thôi bác, chim hót gì cứ mặc chim hót.

2 Likes

Vừa cắt lỗ xong, không phải chim chóc gì anh em còn hàng, nhưng mà phải nói thật. Giờ mà ông nào hô anh em ôm IDC với mua vào, là lùa gà đấy… thị trường uptrend mà còn méo tăng được, thì sang tuần lỡ có nhịp chỉnh mạnh thì ăn loằn ngay. out cmn cho lành.

1 Likes

Nó tăng một mạch thì điều chỉnh lại rồi đi ngang là việc bình thường mà bạn. Quan trọng là chọn điểm mua phù hợp và đủ kiên nhẫn thôi. IDC có nhiều tiềm năng và cũng là một case đầu tư thú vị cho năm 2022. Mình nghĩ vậy.

1 Likes

Ôm dài hạn cũng là cách nói của ae đang chưa có cơ hội chốt lãi mà, tầm này còn lõm so với đọt 30% thì đúng là của hiếm rồi. Chung thủy được sinh ra từ việc chưa kiếm đc con mồi khác ngon hơn :))
Tầm này bán cũng dở mà cắt lỗ cơ cấu sang con khác cũng cẩn thận vỡ thớt lần 2, nên tốt nhất nghiến răng ôm đi các bạn đang lỡ kẹp…

4 Likes

Vậy chắc bác chưa cầm GEX, cầm cả tháng rồi cứ đỏ mua thêm. Bây giờ ngọt lịm bác ạ. Dân tình tranh mua 4x, chứ ai gồng rồi thì giờ khỏe re. Tháng 12 rồi cũng đầy CL hô sập, giờ thì hô mua, đua 4x vào…

Chuẩn man bác ei, ông hoàng rong kinh của hnx30 - giam cầm bao nhiêu binh sĩ trên đọt

kaka, chào bác. nghịch tí cho cuộc sống thêm thi vị bác nhể. có chỗ nào vui vui thì mách em với nhé! :))

1 Likes

Đau lòng quá😭

công ty có xịn cỡ nào, mà không có dòng tiền, lái không thèm kéo thì cũng chết

1 Likes

Lệnh bán chủ động toàn vài chục nghìn, khối lượng bán chủ động gấp 3 mua chủ động, lái đánh mất dạy vãi nồi

Hiếm gì. Nhớ bác cũng có ijc đợt tháng 7 nó đổ 1 lèo 40% từ đỉnh. Tầm vầy thì còn nhẹ nhàng lắm. Với ai vào giá tốt thì bth chứ còn đu cái đọt 9x thì chịu. Tuỳ cách xử lý thôi nh ở đây ai hold thì chả ai hô kêu mua giá đó cả. Tự vào thì phải biết tự xử lý danh mục của mình thôi. Chứ kêu gào cái gì

đợi xem bao giờ được về bờ. 83.5 chào ae nhé.

1 Likes

chưỉ mạnh vào các bác nó mới thăng được giống gex em chửi khắp nơi nó mới lên đấy

Kệ nó đi bác

Idc thì em coi như tích sản theo anh Quê, còn tí tiền đi cướp tàu với mrK cho đỡ buồn khỏi phải nghe chim hót mệt, nhà mrK vui vẻ mà chân tình, cứ qua đấy chơi thôi, khi nào idc vào guồng thì tính tiếp.

3 Likes