IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Nhìn tín hiệu kĩ thuật thì có vẻ nhịp giảm đã chậm lại rồi. Xuất hiện phân kỳ đồi giữa tín hiệu MACD và đường giá. Chắc chắn một đợt sóng tăng sắp bắt đầu

5 Likes

Vùng 70-74 này thấy có rất nhiều cá mập gom hàng :slight_smile: Không biết có phải của anh chị em nào trong thread này không nữa. He he

kaka, em cũng mới đi thăm thú xóm làng tí thôi bác ah, thấy bên đó xôm hơn chợ cá :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Mua mới được không các bác, 7x??

Ai mua được IDC dưới 72 là một món quà nhé :slight_smile: Cùng chờ xem. Thắp nhang nào

4 Likes

Em cũng đang hold idc, cũng đang âm, tuy nhiên tầm này đúng là bán cũng dở. Gần tết rồi thị trường chắc sắp có chỉnh mạnh. Các bác hold chặt đi hoặc dồn tiền đợi thị trường chỉnh vào tiếp thôi. Em quan điểm giữ tiền nếu idc chỉnh sâu theo thị trường em múc tiếp. Idc theo em sẽ còn đợt chỉnh mạnh nữa cho rụng hết, bác nào không nhịn được thì bán.

3 Likes

Để mình ủn nhẹ phát giúp anh em. Ka ka

1 Likes

Cảm ơn Bác thông tin. Vậy kkhu cn cù bị và khu công nghiệp Hữu Thạch Long An sẽ là 2 khu tạo doanh thu nhiều nhất cho IDC. Hóng thông tin quý I ra thông tin.

1 Likes

Hôm nay ít nhất về tham chiếu. Mai trần nó mới sang

1 Likes

Vẫn đang ủn. Anh em vô phụ nào. Ka ka

1 Likes

Sáng em chốt hết FLC rồi, múc thêm đc 4k IDC. Hi vọng tuần sau là IDC bay lên cho anh em cổ đông vui mừng chứ ntn nhìn hàng xóm rầu quá.

1 Likes

còn tiền là mình cũng vô ủn phụ bác rồi. Sáng giờ nhìn khó chịu quá haha

Đùa thôi, chứ hàng vầy mình ủn thì có tác dụng gì đâu :). Tuy nhiên tín hiệu tăng giá không còn xa nữa. Vùng này ở gần nhiều khu vực hỗ trợ. Lệnh lớn kê mua giá thấp đỡ rất nhiều. Không sợ. Còn tiền cứ múc dưới 72 là đẹp

3 Likes

Nay bds, bds cn chạy ầm ầm nên bác nào vào mà k xác định cho rõ từ đầu chắc cũng làm mệt lắm :V

1 Likes

Tất cả nhu cầu bán đều được thỏa mãn nhá :))…

Nhu cầu mua bắt đái đc thỏa mãn chứ :))
Giá nào mua đc cụ @harchi? chờ nổ vol nhỉ? hơi đâu mò váy.

Mày lạ thật đấy? Mày không mua hoặc bán rồi thì qua topic khác mà chơi, xàm ở đây thì được gì? Mày hả hê khi người khác đang lỗ hay muốn kích động để họ bán lỗ giống mày? Dân chứng chuyên nghiệp gì cư xử bá dơ vậy?

1 Likes

Thứ bá dơ

Thật sự cảm thấy khó chịu cách đánh của IDC thật, em bắt đầu nản và kha khá anh em ở đây cũng mất kiên nhận rồi,… Hi vọng là nó sẽ phi

Hahaha, bác cứ mở lại chart Idc 1 năm dòm lại những đoạn dây dưa của ẻm. Quả ngọt đến sau khi chịu đựng được mấy đoạn như vậy. Còn lại rớt sạch mấy đoạn đó thôi. Em dành 70% idc còn lại vẫn đi chơi bời, bú hít mà. Vậy cho nhẹ đầu. Khi nào ẻm rơi về vùng giá đẹp nữa là em đẩy luôn 30% còn lại vào hết đấy. Quan trọng là vị thế mua được ở vùng giá nào. Nếu giá đủ tốt thì mới đủ sức gồng qua mấy giai đoạn lình xình này.

2 Likes