IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

thánh chửi truongwphi mà bác kg nể là chết,kk

Trước có vồ tí mở vị thế 65 66 mà em vẫn thấy nó thốn đến tận rốn
Từ 30 lên 90 giờ về đúng trung điểm: 60 rồi loanh quanh lấy hơi là đẹp pk các bác?

vẫn có 201 người xem pic này, ae kẹp còn nhiều lắm, bao giờ lác đác vài người, đi đâu cũng thấy chửi thì nó mới lên nhé

không phải keper đâu bác, toàn ông dòm đợi bắt 60 - 65 đấy, chứ có kẹp đến tầm này bán mie gì nữa, lock lại mà ăn tết. :innocent: :innocent: :innocent:

Xem lịch sử chart idc thì khả năng hồi tính bằng tháng đấy a e

3 Likes

Dòng tiền đầu cơ vào khuynh đảo, đẩy lên thần tốc. Khi nó rút đi thì cần khá nhiều thời gian để tìm được điểm cân bằng là đúng rồi.
Mà nó từ 30 lên 90, giờ mới chỉnh loanh quanh 30% thôi mà, có chỉnh nữa cũng là hợp lý.

2 Likes

chỉnh 1/3 là chuẩn bài nhất,em nghĩ IDC sẽ tài tích lũy ở giá này, còn đến bao giờ không biết được

Cụ để ý chút thì thấy cũng là kiểu quen thuộc để tạo WO mà…chờ nổ vol là chuẩn bài rồi…

em thì nghĩ nó lên đánh lên 80 tích lũy ở đấy cho đội kẹt ở 90 ra dần rồi đánh, chứ IDC khó mà kéo căng được

Các bác đầu tư, nhìn vào nội tại DN thì cứ rẻ là nhặt thôi. Theo em 60 - 70 là hợp lý với cái nhìn dài hạn. Còn từ giờ đến tết - đừng hy vọng đội nọ đội kia kéo nó lên.

1 Likes

:clap: :clap: :clap:

Bác cũng rén lắm luôn, thôi bỏ đi, đợi thời đến cản ko nổi biết sao giờ, còn tiên lướt con khác kiếm ăn rồi mua bình quân xuống vậy

Khả năng mai kia đạp tiếp làm cái đáy 2, không biết có sâu không. E Lỡ vào 1 chân rồi bác

mai bay rồi bạn nhé! :hugs:

1 Likes

sau khi vol kiệt đi ngang, là 1 phiên test cung cuối cùng với vol lớn. IDC là thế! soi lại chart sẽ thấy… hôm nay, do giá đã giảm nhiều nên vol bán cũng ko có… ổn rồi! mình nghĩ mai bắt đầu chạy, vào nhịp hồi…

3 Likes

Còn đi ngang tiếp nhé

Hôm nào cũng mòn mỏi chờ đợi em nó bay.

Phần thưởng luôn dành cho những ai có sự kiên trì. Chờ đợi lãi kép anh em ơi: cổ tức , cổ phiếu target 3 con số.

Các bác cứ muốn nó bay vội, phi vội mà đánh kiểu đấy chỉ có lái. Các bác thèm bị lái úp bô à?

1 Likes

Mình định pr IDC trên cái này,xin phép bác Quê mình copy 1 ít dữ liệu của bác.mong bác cho phép.

4 Likes