IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Lỡ mà không hợp ý đám đệ A7 chúng nó dí đầu chửi chết =))

1 Likes

A7 từng bảo IDC ngon còn gì

Chờ bài của bạn. Mình cũng là thành viên của Group này.

1 Likes

Đường về bờ sao còn xa quá, ngày nào lên check cũng nhìn cái rồi tắt app đi ngủ :frowning:

Hi vọng hi vọng

1 Likes

Cố lên chú =))

1 Likes

hi vọng trước tết sẽ có tiền mua bánh gồng xưng tay rồi Lái Ơi IDC 150

2 Likes

Hồi HNG bị vùi giập từ 11 về 7, dòng tiền lớn chưa vào khóc than khắp nơi, ko biết năm nào về bờ, vèo cái lãi cả mớ ngay. Quan trọng đừng mất niềm tin thôi a e

Mong 1 lần nó tím. mà nó cứ đỏ nhỉ. huhu

1 Likes

mấy bác bớt nóng ruột giá giảm IDC có mất tấc đất nào đâu đứng núi này trông núi nọ đến lúc cut loss nhảy qa cổ tăng nóng có khi lại ăn chỉnh chạm đáy nỗi đau hold đến h này thì thôi đắp chân chờ độc lập

1 Likes

Chính xác

bác nào ném quả lệnh 105k giá 81.5 hic

bác Quê cứ bảo nhỏ lẻ lướt lát, em thì thấy vùng giá này rồi mà ngày nào cũng có lệnh 100k phang ra đều như vắt chanh, như lệnh ở giá 71.2 kia. Nhỏ lẻ gì lệnh này.

Liệu đấy có phải là lái đặt lệnh ko ạ. e thấy ngày nào cũng có ý

IDC thì bị đè rõ quá còn gì,cứ lên là bị táng xuống nhưng lực bán chỉ vừa đủ đề đè giá không cho lên.Chứ nếu bán xả thì máu chảy thành sông rồi.AE cứ kiên nhẫn thôi,như gex lúc nó kéo thì bay luôn chứ không phải tăng bình thường nữa

2 Likes

Lái IDC quá nhây. Mà cứ đè mãi thì chẳng ai có lợi cả.

Có lẽ họ đợi chuyển sàn mới đánh lên,một cty tài sản tốt,bckd dự kiến tốt không có lý do gì mà không lên cả,việc của ae là kiên nhẫn thôi

1 Likes

1 chiếc lái gây ức chế =)))

1 Likes

chờ 1 tháng rồi mà IDC vẫn không lên 100 gồng to tay

Tôi nghĩ ae cứ kiên nhẫn,vùng 71 này giao dịch rất sôi dộng,vol hôm nay chắc từ 2tr-2tr5

1 Likes