IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Giờ chắc kho rơi vê 71.5 nua bác nhỉ lúc 71.5 thì sơ rot ve 68 gio lên 78-80k rôi đó bác nào chưa lên lo lên đi kẻo trễ nha

1 Likes

em là em nhất định không buông IDC, rẻ là em mua tích sản thêm
Cảm ơn bác Quê ạ,

2 Likes

Giai đoạn này đầu tư vào IDC là quá an toàn rồi, giờ mà cầm các mã BĐS khác là đêm nay về mất ngủ. :slight_smile:

1 Likes

lại lỗi bảng giá, lỗi này ko thể ngắn hạn mà dứt điểm rồi…dòng tiền lại đổ sang HNX thì IDC thành viên ngọc sáng lấp lánh trong mắt những gã đào vàng chuyên nghiệp…

4 Likes

Nay bảng giá lỗi mà ko bị nằm sàn nhiều như đợt trước vẫn là đỡ rùi ý bác ạ

IDC nay quá khoẻ tiền vào mạnh thị trường đỏ lửa em nó vẫn xanh 150k không còn xa

1 Likes

Cái lõi kim cương trong viên đá IDC bắt đầu lộ ra rồi, người ta nhìn người ta thèm đấy, anh em cầm chắc

E hồi tháng 6 vào IDC 39-40, sau đó sập về tận 28-29, trung bình giá miệt mài xuống còn 35. Hồi đó tiếc vì ko có đội nhóm hay đọc được pic nào như của bác Quê đây nên sau cp tăng lại lên 37-38 e đã bán đúng chân sóng. Nhìn nó tăng 1 mạch lên gần 100K, đứt ruột. Đợt này vào lại giá 72-73, tự hứa sẽ đi cùng các bác đến khi vốn hóa của IDC X2,X3. Có tjoong tin gì hay mong các cụ các mợ chỉ giáo.

1 Likes

qua vụ FLC hôm nay các bác nhà mình có biết được điều gì mới không :slightly_smiling_face:

9 Likes

Dạ, em học được bài học là muốn kiếm tiền nhanh và dễ thì chỉ có ăn cướp là nhanh nhất và dễ nhất ạ :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Cả ngày nay vô tình thấy bạn comment trên FB, giờ lại gặp ở đây

Ờ . Đi hóng là nhanh nhất mà

1 Likes

Có điểm mua đẹp nhưng tớ đã đủ hàng

1 Likes

kaka

em cùng cảnh ngộ nhưng mới đây em vào lại giá 38 lên 5x xuống 48 e lại bán non vì k có niềm tin :smiley:

IDC đã xuất hiện điểm mua giá mục tiêu quý 1 là 150k

Chết cười cái con IDC, lúc cả làng xanh tím thì nó đỏ lơ, lúc cả cụm nằm sàn , đạp atc thì nó kéo atc lộ liễu. Hay anh lái nhầm lệnh bán thành mua :)) . Cảm ơn cụ Ẩn danh đã pm nên tôi chưa rớt cổ nào. Cách bờ 4 km nữa thôi.

1 Likes

Em đang trong đất liền, có khi nào bị đánh dạt sang Lào ko bác?:joy:

Nếu 90K atc chiều qua của các anh lái ko phải là đặt nhầm lệnh thì cụ cứ gọi ly dấm mà ngắm bikini thôi. Em đc ủn nhẹ phát là cũng lên bờ với các cụ rồi.

Hnay tt xanh em nó liệu có đỏ k?!