IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

t cầm dài hạn bác ạ, nên ko bán nhé

tôi cầm dài hạn nên ko bán bác ạ, sao bác có vẻ hằn học khó chịu vậy? ko thick thì lướt qua nhau đi, khó chịu với nhau làm gì???

đó là ý muốn cá nhân? ko đc ah bác? mà sao cả nhà phải hằn học thế???

Kéo thốc để mấy bác mua dưới 70 xả hàng vào đầu ak, ko vội, vội thì qua nhà a còi mà đầu cơ.

1 Likes

thế nào là lên tí đã chỉnh rồi ? phiên trước lên 10% phiên này tới 6% chỉnh về MA50 tích lũy cũng chả có gì lạ mà bảo lên ko ổn định. Chỉ có lên cây thông mới ko ổn định.

1 Likes

tôi dùng từ GIẢM mà? câu cú của bác lạ thật đấy? chẳng có chủ vị gì cả :slight_smile: Tôi ko tranh luận với người đầy hằn học như bác đâu. Chào thân ái !!!

Vì thế giới ảo ko mấy ai biết ai nên con người ta mới tha hồ bộc lộ cái bản chất thật của mình đó bạn. Chửi bới hay đả kích những ai ko vừa ý mình. Ôm cổ là chỉ muốn đc tung hô khen ngon. Tốt nhất ko muốn dính cái bực vào người thì hạn chế cmt

7 Likes

Em bổ sung là nếu cmt thì chỉ cmt tích cực không cmt tiêu cực, cả sống thật lẫn sống ảo :smiley:

2 Likes

chỉnh là bt mà. có j đâu mà ko ổn định ạ :smiley:

lần t2 tôi comt bác ạ :frowning: cạch luôn :)))

BCM trần nào, ITA chuẩn bị…các cổ KCN khác cong mông chạy theo…

3 Likes

Nhiều bác inbox hỏi về tin tôi xóa hôm trước quá, theo yêu cầu của số đông ae tôi không post lại nhé vì chim lợn hóng được không hay cho pic mình,nhưng đại ý là các tin tốt dành cho anh em cổ đông ruột Idc chắc tay trèo qua tết âm để hái quả ngọt chớ rơi mất hàng dọc đường

2 Likes

Các khu công nghiệp của IDC giá đã lên 180$ /1m2 rồi các bác nhé , đặc biệt KCN Hữu Thạnh Idico

Trước giả định của Q với bước giá 120$ /m2 ( lãi 80$) …thôi đấy, giờ lên 180$ là khác nhiều lắm :slightly_smiling_face:

27 Likes

Trở về 9x nhanh thôi, rồi sẽ đâm lên 12x, 15x hy vọng trong quý 1

1 Likes

Tay to gom hàng quá êm rồi, chuẩn bị vít ga về đúng giá trị như DIG thôi

Về đúng, vượt giá trị luôn, tầm này kỳ vọng phải lớn =))))

Nhịp vừa rồi có bác nào rớt hàng không ạ :sweat_smile:

Rớt bay luôn khỏi nhặt, từ giờ làm gì còn giá 7x cho các chú :rofl:

IDCer sắp hái quả ngọt, nay đã bắt đầu bay rồi

1 Likes

Bac nói e cang vung taam ôm xem sao, cùng lắm hi sinh vai mã khác vậy . Choi cii ma rớt nửa đường nên gio phải chấp nhận sóng xô idc