IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Bác bật mí qua 1 chút đi :slight_smile:

Tính bằng đơn vị ngàn ha cụ Quê nhỉ…nhức nách luôn :slight_smile:

2 Likes

Lâu lâu mới thấy bác Quê, rất cảm ơn bác vì đã được biết đến và nghe bác chia sẻ thông tin.

vâng. Cảm ơn các bác vẫn nhớ tới Quê. Chắc chắn 1 tổng lớn như IDC thì quỹ đất không thể nhỏ được, đặc biệt có sự hậu thuẫn phía sau của tập đoàn SSG, 1 trong những tập đoàn BDS lớn nhất VN :slightly_smiling_face:

27 Likes

Lâu ngày mới lại đc nghe Bác Quê nói. E vẫn ở píc chưa rời đi. Đợi e nó đẹp long lanh cho bõ công chờ đợi

bác có đánh giá j về PRT ko ạ , thank bác

Cám ơn bác Quê vẫn luôn đồng hành cùng mọi người, những thông tin thật sự là quan trọng để các cổ đông chân chính vững tin đồng hành :slight_smile:

1 Likes

Các bác cho em hỏi IDC nó có đất ở KCN Phú Mĩ 2 rồi, còn Phú Mĩ 3 IDC có chút nào không ạ, bên nào nắm đất khu Phú Mĩ 3 thế các bác?

Tạo đáy một cái là dòng tiền nhòm ngó khắp nơi ngay…

5 Likes

Đầu tuần vui vẻ, giao dịch thuận lợi nhé cả nhà. Cổ tốt nên gom, lãi kép sẽ thay đổi cuộc đời bạn

1 Likes

Chu kỳ rong kinh đã hết, về bờ rồi =))

Tiền đổ vào như thế này thì mạnh dạn dự báo hôm nay IDC trần trắng bên bán :smiley:

IDC vừa tăng đc tí lại thấy giảm rồi mấy bác, ko ổn định gì cả

Bán đi.

2 Likes

Bán đi. Chắc muốn cứ mở mắt ra là trần thì mới ổn định hả ?

sao bác biết nhỉ :smiley:

Đồng chí đó muốn cp đã lên là ko đc phép chỉnh trong phiên luôn cụ ạ

1 Likes

chúng ta là thế hệ thích đầu tư DN có chất riêng, lợi nhuận thật và không bánh vẽ . Niềm tin cổ đông là 5 năm tới IDC sẽ mang lại lợi nhuận bằng vốn và vượt vốn cho cổ đông chứ không phải dự kiến, ước tính, Tiền cứ ầm ầm lãi lớn đưa về cho chúng ta

Dòng tiền lớn sẽ tự tìm đến vì họ cũng đọc được những cái này không phải riêng nhỏ lẻ chúng ta biết

Mỗi NDT có 1 cách chọn Cp cho riêng mình. :slightly_smiling_face:

17 Likes

Ai cũng muốn CP mình nắm giữ lên như “thánh gióng” thì cũng có gì sai đâu :D.

1 Likes

Hold to rich

1 Likes