IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Ở giá 78 vầy cơ bản ai tb giá 7x cũng đã có lãi. 8x thì cũng thấy bờ lại rồi. Các bước tiếp theo tự mình cân đối danh mục thôi chứ tới đây rồi mà vài bữa lại chửi ỏm tỏi lên thì là do các bác chứ chả phải ai đốc thúc gì ở đây cả nhé. Đoạn này là y chang đoạn tăng 2 lần trước, hưng phấn căng tràn :)))))))

2 Likes

:joy: nói không phải gì, chứ em cũng có câu hỏi y như bác này

Lại là câu chuyện giá như…Biết thế tôi cầm sổ all in Doge coin trước khi bác Elon Musk shill con này :frowning:

Nay pic xuất hiện cả người chơi hệ crypto à kkkk

Tôi thấy topic này bác Quê phân tích kỹ càng và mấy anh em cập nhật thông tin về DN liên tục như thấy này thì cần room làm gì nữa bạn nhỉ

Mấy ông cứ hỏi trước Tết hay ngắn hạn lên bao nhiêu thì chắc chắn sớm muộn gì cũng sẽ có bài học lớn về giao dịch ngắn hạn mà sai xu hướng thôi…
Còn với những siêu cổ lại đúng thời điểm bùng nổ của toàn ngành thì hold càng lâu càng ăn dày…muốn có những khoản lợi nhuận chưa từng có thì phải giao dịch theo cách chưa từng làm…mà cách đầu tiên là phải thay đổi tư duy…tìm cách phân biệt các loại cổ đất quỹ đất nhỏ với loại quỹ đất lớn, loại quỹ đất lớn với loại quỹ đất lớn đã đền bù, loại đã đền bù với loại đã xong hạ tầng sẵn sàng cho thuê…

6 Likes

Mới chân sóng thôi cắm sổ tất tay đi em

Hàng cất tủ lên có bán đâu, nhưng nhìn em nó xanh vẫn vui hơn đỏ

IDC giá 150 không còn xa

Mạnh dạn dự đoán theo dòng tiền, chart và đoán ý đội lái thì nội trong tuần này idc break đỉnh, các boys lại đua xanh :slight_smile:

Đoạn này quên chart đi :))

Lái ra tin xấu để tuần sau gom hàng, đợi lúc THM nộp đủ tiền thì lái đánh thốc lên cho những ae mất hàng hộc máu :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Giá xuống thì khóc lóc lầm than hàng lỏm, xanh 1 tí thì dự phóng giá go to the moon. Đúng là cái sòng :))))))

4 Likes

Chí lý vl :)))

Quá sòng :smile:

Có thể từ 120-140k bác nhỉ

Cho hỏi: Làm sao để biết 1 doanh nghiệp trên sàn là của tư nhân hay của nhà nước 1 cách nhanh nhất ạ. Cám ơn!

Vào cafef xem phần sở hữu

Xem cổ tức ai nắm

Mảng BDS đất ở đô thị của tổng IDC sắp tới mọi người đoán được không ! cực kỳ lớn …soon! :slightly_smiling_face:

37 Likes