IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Đấy là trong trường hợp các phiên sau nó tăng :)). Tuy nhiên em gia cát dự thứ 2 tuần sau mà nến xanh dứt khoát thì idc kéo lên 1xx trong tuần sau đó xong ra tin chuyển sàn là đẹp kkkkk. Ăn tết với giá 12x :slight_smile:

4 Likes

Cứ từ từ đã bác làm gì gấp thế =))) lên nhanh quá cũng sợ lắm, ■■ ■■ chút mà chắc cũng được :smiley:

Cũng khó 12x được ngay lắm bác, chắc phải trong 2022. Theo kinh nghiệm các cụ truyền lại thì 2 tuần cuối trước Tết tt thường rất lình xình

1 Likes

Quỹ đất thì hết rồi, nhưng những khu CN hiện có vẫn phải chờ để lấp đầy đúng không mọi người??

Nhắm ôm giữ như bác NQ thì ôm thôi bạn, có mấy ông ăn T+ cơ cấu danh mục thì chốt trước tết thôi kkk

IDC đang được ShinhanSec VietNam cho vay tỷ lệ 50% nguồn ko giới hạn, ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

5 Likes

good :)))

1 Likes

u là chời, Shinhan nay có mở mảng chứng khoán nữa à bạn :joy: mới nghe lần đầu luôn

1 Likes

Mới tham gia hoạt động Bán lẻ, tức là hoạt động môi giới bạn nhé. hehe

Em thấy lái idc oánh rất rát nên em mạnh dạn gia cát dự thế. Nó đã dị, rát thì nó khác người :smile:. Còn tầm này ông nào đã cầm thì còn lâu mới bán, thụt đến 65 còn chịu được chứ giờ lên 78 đến 1xx hay 12x cũng kệ cụ muốn đi đâu về đâu cũng okay!

1 Likes

Em chỉ có thể bật mí cho bác và các anh em IDCer biết là những gì các bác tìm thấy trên thông tin đại chúng chỉ là bề nổi của tảng băng chìm, các dự án sắp tới, quỹ đất sắp triển khai, quỹ đất còn đang xúc tiến trên giấy tờ, dự án hợp tác giữa IDC với Coteccons v…v còn nhiều vô số kể :slight_smile: Theo em nghĩ mọi thứ các bác đang thấy chỉ là 30% của tảng băng thôi nhé :wink:

25 Likes

Cám ơn bác chia sẻ

Em thấy chart nó đang hình thành cờ tăng đấy

Hàng này ăn lãi kép giàu đến đời con cháu!Cảm ơn Bác

Đôi khi cái mà ta nhìn thấy là cái mà họ muốn cho chúng ta biết thôi bác nhỉ. Em thì xác định hold em nó rồi. Hàng năm ăn cổ tức với giá cứ đều đều là ổn.

IDC em thấy bảo lên 120K trước tết có bác nào biết thông tin này không

1 Likes

:))))) F0 điển hình

Biết được thì đã giàu :wink:

2 Likes

tăng 70% từ 78 là được bác ơi.