IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

gặp bác và bác Khoa cả ở đây. Có khi nào làm thêm tập 2 như đứa con ijc =))))))))) chắc em cười toác mồm ra đấy. Thật ra hold nguyên năm chả lỗ, có điều đừng có dòm xung quanh thôi. Chứ hold vậy so ra vẫn đạt kì vọng chán. Nếu so với thời điểm trước năm 2019 thì việc mỗi năm lãi 20-30% ở cái sòng này là đủ ngon rồi. Đến năm 19 trở đi tiền điên vô mọi thứ thay đổi cả.

1 Likes

Bấm nút hộ tôi cái ông ơi. Thầy A7 có hô IDC đâu mà ông vào đấy chửi đổng làm gì. Lượn đi cho nước nó trong ông ơi.

Không biết ông Khoa có IDC không , mà holder đói mốc, ăn cháo cầm hơi chờ hái quả ngọt hơi lâu, trader cười tét rún . Tiện đây có câu chuyện hôm nay mới nhận tin mấy em Trader x2 tài khoản chốt lao qua trao thân cho a Quýt giờ kẹt còn mỗi tiền mua bỉm.

ổng khoe ở trên kìa có 1x k à =))))))))) giờ dòm thấy giống nguyên đội I cũ qua I mới quá vậy nè =)))))))). Trời ơi trời
Đợt này kẹp hàng anh Quýt hơi nhiều đó. Dòm thấy màu đi luôn 10 cây cũng có à. Thêm trà C2 nữa cũng chưa biết ra sao. Bữa C2 em vào 28 tới 40 té non liền rồi. Chứ đu đoạn 5x thì cũng thở oxy hơi nhiều đó.

1 Likes

Kaka, ngáo

Hôm nay muc 5k, gia đình mới tăng thêm lúa, mai sàn múc 10k, sàn nữa múc 20k. Định giá DN hiện tại quá chi là thâpx

2 Likes

@TRUONG_PHI vào chửi phụ chim lợn coi

ổng k chửi nữa đâu. Có mình ổng chửi hổng ai theo ổng buồn rồi kk

Đánh dấu rác mấy comment chim lon nha các bác kaka

1 Likes

FL. của anh Quýt chắc thêm 1,2 ngày nữa thì ổn thôi. Dù sao Doanh nghiệp nó cũng vào guồng làm ăn với giá đó có thể lực cầu vào. IDC thì chưa hiểu sao anh em bán quá vậy không biết có bị ép bán không nữa.

1 Likes

Ko biết bác Q và Harchi còn trên tàu ko

1 Likes

Bác quê lên xuống đều có thông báo. Không cần phải hỏi đâu bác ạ. Quân tử chứ có như quyết đại hiệp đâu.

2 Likes

Ok bác

E lên giá sàn hôm nay - Không biết 6 tháng có x2 dc ko đây

Ngày mai nữa về cái giá ngày chúng ta lên tàu IDC cùng bác Quê. Xem ra phải đồng hành 6 tháng cùng bác Quê rồi. Tết này vẫn giống Tết xưa vẫn ăn cháo trắng vẫn ôm chứng về.

E thì vẫn hy vọng mai đc kéo dần lên. Ko mong chờ tím nhưng ít nhất xanh nhẹ thì ok hơn. Đợt gần nhất idc chỉ về 63 là bật. Hy vọng lần này chạm thì bật đc chứ ko chắc phải chờ sang tháng chuyển sàn xong xuôi.

3 Likes

đồng ý bác. Bds chết thi bank chết. thời này bank chi vay dc bds và năng lượng. năng lượng chết rồi. Chính sách mới xiết tín dung bds, thì giá bds càng tăng

Mai khả năng ép bán xong, không xong thì mấy cụ bị ép cũng hết hàng IDC để bị ép bán.

Mai canh sàn múc, thứ hai sàn múc gấp đôi! Tầm 3 tháng giá trị dn phải trả lại đúng bản chất,

1 Likes

Mấy hôm nay không tiện pr cổ phiếu vì đang tích sản giá tốt mà mấy tháng trước mơ ko có các bác ạ…
…mình xoá nhé ko lộ bài :))…

2 Likes