IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Đỏ chục phiên chửi như penny hàng rác. Tím 1 cây lại khen ngon. Bởi vậy hỏi sao hàng đầu cơ chửi cứ chửi mà múc cứ múc. Đến khi ụp chạy k kịp lại chửi tiếp. Em là em nể mấy bác đứng phím hàng lắm ấy :v

2 Likes

Để Thúi luôn chốt chi

Nằm sàn thấy an toàn hơn. Tự nhiên hôm nay lại lên ngọn. Anh em bán tiếp đi, bán nhiều vào, co về giá sàn để em cắm nhà múc thêm :star_struck:

Uy tín chưa anh em :v

không còn nhiều ae lên tiếng, khả năng bán hết rồi nhỉ :slight_smile:

Đường dài mới biết ngựa hay bác.

Giờ nay mua thêm j nữa bác :))) chờ lên mây thôi

Sáng nay 58-60 sợ quá các bác ah, đang lãi thành lỗ chứ, may e vẫn ôm chặt huhu

Hình như trong vòng 2 tháng trở laii đây là cây CE đầu tiên thì phải. Cách đây mấy ngày kéo gần tím chứ k tím nổi. Đây chính là phát súng đầu tiên của chân sóng

1 Likes

Các a đag kéo dở thì lại gặp đen bị chỉnh theo tụi hàng nóng. Hnay tím lịm uy tín qá !

tuần rồi tím 1 lần, hôm nay tím 1 lần

1 Likes

Hàng về t3 thứ 2 có cái ngắm :drooling_face::drooling_face:

lại đông vui rồi ae

Quê có góp ý nho nhỏ thế này nếu phật ý mọi người bỏ qua

1, Topic IDC ngoài kia rất nhiều, những bác chơi kiếm lời lướt sóng có thể sang bên kia chém, đừng vào topic này nữa,. Vì anhh em đi từ đầu topic đều lầ những người đầu tư vì DN và đi cùng doanh nghiệp

chúng tôi mua CP và theo dõi bước phát triển của DN, xem DN họ tăng trưởng đến đâu

2, Khi CP có đi lên thì Quê và mọi người đang đầu tư cùng Quê cũng không cần mọi người phải PR cho CP này hay tung hô nó, IDC nó thế nào thì mọi người vào đây đọc tự hiểu rồi.

Mọi người mua bán loạn xị ngậu rồi chém nát cái topic ra thật sự Tôi thấy rất buồn. Không vui thì sang Topic IDC khác nhé các bác. Còn ở đây Quê và mọi người chỉ nói về doanh nghiệp thôi

Vài lời chia sẻ.

60 Likes

Nói thật với bạn , tôi ôm nó gần 3 tháng , mua từ 67 mua đuổi lên 95 ăn được ít cổ tức giờ nó ép xuống thế này, người khác họ lỗ 10>20% không điên như tôi đâu ,cho lên xã hội có người này người kia bạn k lên nói mọi người vây, ai cũng vì lợi ích của họ cả ,như bạn thôi , hôm nào cổ phiếu trần thì bạn comment , hôm sau không tăng thì bạn mất hút , bạn làm cho nhà đầu tư nghi ngờ đó

3 Likes

Mặc dù tím rất vui, nhưng tím của tuần này ko bằng giá tham chiếu của phiên tím tuần trước^^

mỗi người 1 quan điểm mà bác quê, tự do ngôn luận thôi, phải có người chê, người khen

em vẫn chưa về bờ, hi vọng tương lai tươi sáng nào.

Một khi xuống tiền đó là quyết định của bạn, không ai thúc hay mong ngóng bạn mua hết, nên lỗ hay lãi là bạn nhận được chứ không phải Bác Nha_Que, bác ấy không chịu trách nhiệm với việc mua bán của bạn. Topic này lập ra để mọi người nắm được thông tin về doanh nghiệp, chứ không phải mấy comment cảm xúc, tăng thì tung hô, giảm thì oán trách, chửi bậy như vậy loãng cả topic. Có niềm tin thì giữ, hết thì bán. Đơn giản vậy thôi. M hoàn toàn ủng hộ bác Nha_Que.

2 Likes

Tiêu chí lập Topic này của bác Quê rõ ràng quá rồi, chỉ đưa ra thông tin, nhận định, cập nhật về doanh nghiệp chứ có hô hào ai mua bán đâu

1 Likes