IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Tiền là của mỗi người, tôi ủng hộ ý kiến đa chiều.

1 Likes

Haha, nhiều bác đúng là hài hước thiệt, chơi ck theo hệ cảm xúc mới ghê, hôm nào tk giảm thì phải cần có ad lên xoa dịu nỗi buồn cho à. Chán thiệt. bác nhà_que chia sẻ rất rõ ràng là lập topic đầu tư đi cùng tăng trưởng nội tại cùng DN mà, ai rảnh đi xoa dịu nỗi đau cho đâu. còn việc mua bán tự làm tự chịu chớ còn trách ai. Haizz

6 Likes

EM góp ý ko phải mong bác bỏ qua, mình vào topic bác Quê thì tôn trọng bác ấy, không nên dùng câu từ nặng nề như vậy ạ. Trân trọng !

3 Likes

Em ủng hộ bác @Nha_que, luôn mong những chia sẻ từ Bác.

Bác này new mem mà có bài hay

tôi có nói gì bác Nha Quê đâu chỉ góp ý thôi , còn mua hay giữ là quyết định của từng người , có điều xã hội có người này người kia , họ nói kệ họ , bác quê viết vậy cũng k đúng ,tâm lý người đang lãi khác người lỗ nhất là người lướt sóng , tôi ôm lâu rồi ôm hai năm nữa mà mỗi năm tăng 20% còn hơn gửi ngân hàng ai đòi hỏi ăn bằng lần như các người , vì thị trường chứng khoán là một liên mình ma quỷ

1 Likes

Sáng nay IDC bị đạp lòi cu luôn nhỉ. Chúc mừng cổ đông IDC. Sang tuần vào trang sử mới.

Mời bác xem lại comment của mình. Nhất là đọc lại câu cuối nhé. Bác quê không rảnh để hàng ngày vào trấn an dư luận vì bác ý ko cầm tay mọi ng đặt lệnh mua bán. Góp ý thế nào để ng khác còn đọc đc chứ góp ý kiểu bác thì đến tôi còn chả đọc đc. Ở đây chả ai nghi ngờ bác Quê cả bác nhé. Cứ lâu lâu lại có mấy ng comment tào lao.

5 Likes

Lại căng thẳng rôi, tím cũng căng, sàn cung căng. Bác NQ đúng đó. Lịch sử, chia sẻ nhận định :slightly_smiling_face:

1 Likes

Vào nhà người ta thì phải lịch sự . Người ta đi với cp từ đầu ,giờ này chưa bán bảo người ta mất hút.

Cái nhóm này toàn trên 18+ cả mà sao lúc nào cũng ầm ỉ cả nhỉ . Chốt cho câu là nói ít thôi toàn người lớn cả rồi . Bác quê có bán hay giữ cũng ko liên quan gì các bác , bác ây vui lên chia sẻ ko vui thì ko chia sẻ các bác có quyền gì mà bắt ép hay nói người khác .có chân có tay tiền của mình thì tự vắt óc ra mà tìm thông tin . Không phải cứ ngồi không đòi người khác phục vụ cho đâu bỏ cái tính bẩn ấy đi .

4 Likes

mong bác thông cảm tại vì ở fireant nhiều nhà đầu tư thảm thiết quá , doanh nghiệp tốt cũng không đồng nghĩa cổ phiếu sẽ sideway tốt , đánh rát quá vậy em ôm lâu cũng hơi khó chịu , nói gì những bạn mà đang chờ đón tết ,các bác ăn được thì đồng bào các bác lỗ nhưng đồng bào lỗ mà tây nó đớp không đau sao bác

có tin gì mà szc, sgt, idc chạy ác vậy

Đã chơi chứng khoán thì lãi của mình là lỗ của ng khác. Ai đã chấp nhận chơi đương nhiên phải chịu rồi. Ai ở đây dám khẳng định là tây nó mua nó ko lỗ. Nhưng ý mình nói ở đây là bác Quê ngay từ đầu là bác chỉ giới thiệu doanh nghiệp thôi. Pic bác ý mở nếu ko hợp mọi ng ko cần phải cứ lên xuống lại trách móc bác ý. Bác ý khi tím cũng chả bao giờ lên khen này nọ bao giờ nên việc comment từ nghi ngờ của bác làm cho mọi ng thấy bức xúc thôi.

2 Likes

Ddv cũng lên bờ xuống ruộng rồi mới hái quả ngọt.:laughing::laughing::laughing:

Ai giải thích được vì sao #L14 nó tăng không thấy đỉnh, giải thích được #Tesla 11 năm có ba nhà máy KD mình lỗ vẫn tăng hơn 32.000%, #Spofylity, #Netlix có mình cái trang web không có nhà xưởng gì vẫn tăng cả hàng 100.000%, Bit-coin không cầm nắm được và không tạo ra lợi nhuận gì vẫn tăng hơn 400.000.000%. Hiểu được sẽ giàu sang phú quý, hiểu được sẽ nhanh chóng thành HUYỀN THOẠI .

1 Likes

Tôi là tôi đéo quan tâm bố con thg nào chim lợn hay chim chóc tôi kệ cụ, nhảy ra nhảy vào lắm thì lại bốc mả sớm thôi, bạn tôi nó nói như vậy đó :grin:

12 Likes

bác quê bác phân tích doanh nghiệp tốt là đúng cho mọi người tham khảo không ai phán xét hay nói bác quê ép ai mua hay phải mua giá nào bán giá nào . có gì thông cảm cho nhau có học thức cả 5 năm đại học giờ cào phím chửi nhau như trẻ con tôi cũng ngại , còn những bạn trên chửi tôi như đúng rồi chắc hôm nay bắt đúng đáy :oncoming_taxi:

2 Likes

đúng đó bác tôi ôm khá lâu IDC trước lãi trên 30% không bán vẫn ôm giờ thành lỗ trên 30% vẫn ôm mình yêu doanh nghiệp tốt nó sẽ không phụ mình . quan trọng là mình nhận thấy chiến lược sắp tới của chính phủ trong dài hạn IDC xếp thứ 2 không thằng nào xếp số 1

3 Likes

Bác Quê góp ý nhẹ nhàng mà bác. Phân tích doanh nghiệp kĩ càng như bác Quê mà còn miễn phí nữa đâu có nhiều. Mình phải trân quý chứ.
Còn như bác nói, bác Quê ko khuyến nghị mua bán. Lập pic thì vẫn muốn hướng tới những người cùng chung chí hướng để trao đổi chứ khác tư tưởng quá thuyết phục nhau cũng khó. Chỉ hy vọng mọi người trao đổi có lý lẽ, bằng chứng chứ đừng vào bày tỏ cảm xúc cá nhân, kêu than chửi bới. :smiley:

2 Likes