IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Em lên tàu cùng các bác. Mặc vest lau sàn cũng được, lấy vest lau sàn luôn cũng được =))

Hôm kia mới lau trần nay xuống tới sàn. Tết này nhà ai cũng sạch - túi cũng sạch :)))))
Nói chứ k đua xanh là thấy vẫn nhẹ đầu. Cứ dưới 65 múc khỏi suy nghĩ mấy bác à. Dòm xung quanh đi, idc chiết khấu tới đây mà còn chê gì nữa.

2 Likes

Tiền đâu để múc tiếp thì bác không nói…

2 Likes

Ha ha ha ha, em động viên ai còn tiền mạnh dạn lên. Chứ em còn mỗi cái nịt nh quyết k bán
Vni hôm nay là 1 quả k ngờ đến khi mà force sell diện rộng như vậy. Nhưng sau mấy cú vầy tiền tự vào hàng chất lượng thôi. Cầm nắm yên tâm mà ăn tết.

2 Likes

Tết này em mặc kệ mẹ bọn lái, cứ ôm thôi :rofl:

Lúc này chuyển sàn ra tết mở giao dịch là hợp lý nè

Em thấy trần chưa sạch lắm, mai ae hô lái lau mạng nhện trần. Chứ dm lại cọ rửa cả bể ngầm luôn thì mệt mỏi thật chứ chả chơi. :joy::joy:

2 Likes

em con ít tiền, mai bắt nốt đỡ ae nhé. Máu rồi đấy!

3 Likes

Bác nào súi chủ tịch mai đổi sàn luôn đi . để nghỉ giao dịch 1 tuần đỡ lõm do tâm lý sau tết giao dịch lại là đẹp

còn phiên mai mới biết tình hình ổn ko

Cảm ơn rất nhiều và mong cụ chia sẻ thêm nhiều tin tức doanh nghiệp của IDC. E nhà nghèo chỉ có 10K cổ thôi nhưng nếu cụ ko chê em xin gửi gắm hết quyền để cụ đi họp với HĐQT ợ. :))

1 Likes

Thị trường này chơi tiền thịt thôi các bác ạ. Gom dần tích sản cũng ok mà. Fomo quá là hẹo đấy ạ. Nhờ hồng phúc anh quyết và bác chủ tịch tân hoàng minh mà anh em được dịp đi tàu lượn 😵‍💫😵‍💫😵‍💫

Về phía các doanh nghiệp phát triển hạ tầng khu công nghiệp cũng đang đặt ra các mục tiêu lớn cho năm tới. Đơn cử như Tổng công ty Đầu tư phát triển đô thị và Khu công nghiệp Việt Nam (IDICO) đặt kỳ vọng năm 2022 sẽ là năm bội thu, ngày đầu tháng 12/2021, Khu công nghiệp Hựu Thạnh (Long An) do IDICO làm chủ đầu tư đã đủ điều kiện tiếp nhận khách thuê với diện tích khoảng 524 ha, đồng thời, hoàn thiện thủ tục chuyển mục đích sử dụng đất lúa và giải phóng mặt bằng giai đoạn II, Khu công nghiệp Cầu Nghìn (Thái Bình).
Các khu công nghiệp khác như Phú Mỹ 2, Phú Mỹ 2 mở rộng cũng đang tập trung đầu tư xây dựng, hoàn thiện các hạng mục công trình để chuẩn bị đón khách thuê.

3 Likes

Giờ chả ai quan tâm tới cơ bản như nào nữa? cứ thấy sàn táng cái đã

1 Likes

Nay còn chắc cái nịt anh em ạ. May hôm trước bắt 59 sút 70 mai lại có tiền bắt tiếp

Đang ngồi rung đùi, tự nhiên nó vứt cho cái giẻ bắt đi lau sàn :smiley:

Nay báo lại lên tin tốt . Ko biết mai lau sàn hay chùi màng nhện tiếp

1 Likes

Chất!

VỮng tâm mà nhặt thôi các cụ.

1 Likes

TIền đâu để nhặt thì bác không chịu nói :)))))

2 Likes