IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Câu hỏi của cụ khó trả lời quá. Ai có thì nhặt bằng tiền thật.

vụ anh Quyết khủng khiếp thật, tiếp tục xảy ra call margin chéo. Giờ em mới cảm nhận rõ hệ lụy của anh Quyết và cú phản ứng 1s của Hose. Thôi bay thành quả của bao nhiêu nhà đâu tư suốt 1 năm :((

Các bác bán kinh quá, em hết tiền rồi nhặt đc có ít 61 thôi. Kê ít giá sàn nữa không biết khớp không

Sáng nay chắc bán sạch hàng BDS rồi, đang sắp tới ép tới Bằng Chứng Thép.

chắc 10 năm trở lại đây mới có 1 vụ như vầy. Ngồi hóng thôi chứ sao. Hết vẹo lúa rồi. Bth úp bô thì cứ phạt rồi cho qua cho qua nên chả ảnh hưởng các dòng, năm nay sẵn nắn dòng + các yếu tố khác làm quả cho bà con ngỡ ngàng, hoang mang, ngơ ngác :))))))))) Thật ra gần tết ta năm nào cũng có quả vầy mà năm nay nhiều yếu tố kết hợp quá. May là lựa hàng chất mà cầm, thì rồi cũng đâu vào đấy thôi.

1 Likes

Bác nào cầm vàng mà để vàng rơi thế này, cầm cp tốt mà bán xả như phá mã thế. Haizzz bị call margin hay sao á, toàn lệnh cá mập xả
image

cứ khen ngon mà giao dịch như cổ phiếu lởm, lau sàn liên tục 10% một nhát, tởm, mất tết, đợi mùa quýt về bờ

Mấy anh nhà mình còn tiền nhặt nên im lăng quá, mình tranh thủ sáng nay rồi giờ tắt app nghỉ ngơi, lên dạo diễn đàn.

đ hiểu kiểu gì, 1 bên bán ra liên tục toàn cục to, 1 bên múc vào thế là thế nào

Cuối tuần vừa rồi mới dạo một vòng Long An, Tiền Giang. Xem ra IDC nằm 2022 này như cái túi hút tiền đấy cụ.

1 Likes

kệ, đợt nắn dòng này xong thì sẽ tỉnh táo hơn nhiều, tt bớt điên hơn thì nó bền hơn. Chọn Dn tốt như đi mua đất thôi, muốn ăn x lần thì phải kiên nhẫn. Toàn đòi Ăn nhanh thì TRả lại cũng nhanh. Quy luật rồi

2 Likes

Có vẻ lệnh to bớt bán rồi anh. Giờ chuyển qua toàn giao dịch 1-5K cp/1 lệnh :smiley: mà nay vol to ghê. Mới 1 tiếng mà 1.2M cp rồi.

Cướp đc 1 ít 61.1

2 Likes

từ 9h đến 10h. lệnh khớp bán 10k 20k ở giá 61.00 là hơn 500k cp
cứ về giá 61.00 là có lệnh bán 10k hay 20k được khớp, qua giá 61.00 là ko còn. theo tui nghĩ đây là lệnh bán giải chấp của cty ck, có đúng ko mọi người.

2 Likes

Chuẩn rồi bác :sweat_smile:

1 Likes

Nói chung là tui vô thêm rồi các bác ạ

2 Likes

vậy ông cọp lụm mớ 61.1 chắc giá thấp nhất rồi. hi vọng sẽ như vậy. :star_struck:

1 Likes

Học bác A7 nói một câu cho nó vuông… thứ sáu này chưa về 7x em làm dog!!

3 Likes

khổ thân ông nào chơi hàng nóng mà con full mg IDC thì thôi đó. Kẹp bên kia ép xả bên đây. Khúc này còn tiền là vô địch thiên hạ kkkk

1 Likes

Xin cụ đấy, thách với thị trường làm gì.