IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Mình xem tất của hội QLinh đó và cả 2Q, lâu lâu chốt lời cũng có chuyển ủng hộ hoạt động của họ.

3 Likes

bác là người có tình yêu nhân loại và tinh thần dân tộc rất cao , thay mặt Đảng, Chính Phủ và Nhân Dân Việt Nam ta cảm ơn tấm lòng thơm thảo của bác , chúc bác kiếm lời từ IDC 200% nhé

Qua các ngày vừa rồi chắc ai cũng ngao ngán cổ rác, dòng tiền lại chạy về những dn cơ bản, có lợi nhuận, Theo mình thì đaay là thời điểm TIẾP TỤC mua mới hoặc tbg nhé. Chúc cả nhà giao dịch thành công!

1 Likes

Chưa bán chưa lỗ,IDC ngon ,ae cố gồng nhé !

5 Likes

Vẫn kiên trì theo bác Quê . Hàng chất lượng hàng tốt, lợi nhuận thật không bánh vẽ
Tăng trưởng siêu lợi nhuận

Nay anh em bận chia tiền tết à, sao im ắng thế

nay nằm im chờ BCTC & tin từ bác Quê đi họp đhcđ rồi bác

3 Likes

Mùa này mỗi ngày chỉ kéo 1 dòng thôi, sideway đến Tết ạ các bác đừng mong nó chạy mạnh, muốn gì cũng phải qua Tết ta nhe.

3 Likes

Vừa all in IDC ủng hộ các bác thêm vài k :slight_smile:

Tài khoản em tụt quá âm 2x% rồi

thị trường chung bull mạnh như này, chờ IDC ra BCTC quý đẹp + chốt đơn game chuyển sàn thì vui

1 Likes

Rung lắc thêm ba ngày cũng không rớt hàng, đã quyết ôm IDC dài hạn rồi, nay xanh cuối phiên mượt mà, khoái =))))

Mấy nay pic vắng thật, đi nghỉ dưỡng cả rồi à :v

1 Likes

Ae thấy idc giảm quen rồi nay tăng ngủ hêys rồi bác ạ

em nghĩ là vui nhẹ, vì chuẩn bị tinh thần mai lại giảm mạnh =))

Cuối năm chạy deadline tối mù mắt @@

bao h người xem PIC này xuống tầm dưới 100 người chắc IDC mới có sóng to, xưa có 1 bác bảo em thế :V

3 Likes

Chả biết, tôi vào sau đợt 9x, giờ cứ cầm hàng ôm cây đợi thỏ, canh làm bữa thịt nướng cho qua năm thôi

Video phân tích rất rõ ràng về IDC của Finos…,.xem xong muốn mua cả cty :))…

7 Likes

7x xa bờ :frowning: