IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

t2 bán giá lun mé mỗi ngày nó cưa cho 1 tý

Cắt lỗ rồi thì quan tâm chi nữa bạn. Bạn bay ra khỏi group cho nhẹ. Group này là đầu tư dài hạn, bạn có nói thế nào thì người ta vẫn giữ mục tiêu ban đầu.

Mày nghĩ ai cũng bá dơ giống mày chắc???

Thôi tao kích cái thú tính của mày ra thế đủ rồi. Bố mày đi ngắm đào thôi ko đùa với mày nữa. À cứ ôm con IDC đi nhé. Để tao xem bao h đám 8x hòa vốn…haha

Khoa ơi! Thứ 2 quyết tâm bán sạch đi khoa, còn có tiền mà lo cái tết cho vợ con nữa. Nhảy qua hàng quyết còi mà chơi cho nhanh lấy lại vốn. Hãy nghĩ cho gia đình nha khoa!

Nãy h mày nói nghe hiểu và nói đc tiếng giống tao cơ à. Mày lõm bao nhiêu con này rồi khai mẹ đi, gồng lỗ mệt ko? Haha

Cutloss rồi thì tém tém lại đi bạn. Đám 8x bọn tôi ko cần người chầu chực vậy đâu.

1 Likes

Ngày mai có giá 60 để múc không bác.

Mai nghỉ bác nhe, đừng máu quá :joy:

Dm, tức quá chửi phát, mai a bán cho sàn chit mia6 họ nhà nó luôn.

Ối zời ơi mấy thằng broker cty chứng khoán cả ngày chổng đít phím thép, phím HPG.

Cả thị trường thép lớn nhất thế giới của Trung Quốc mới trị giá 115 tỉ đô la, mình HPG cách đây 3 tháng trị giá 12 tỉ đô la. Giờ tuy giảm đôi chút nhưng xin hỏi các chiên za giá HPG như vậy có đắt không?

Học lắm ngộ chữ, đầu đặc lại toàn bã đậu…Đất 10 năm tăng x20-50 lần thì cổ đất nó x100-1000 lần các chiên za không phím, vì chúng sợ phím vậy thì mốc mồm không ăn được phí . Kkkk,.

Gì zậy 3?

mấy thằng Azfin suốt ngày bảo thủ với bank thép bluechip vn30 giờ chuẩn bị quay đầu vào bds kcn rồi IDC với SZC, xúc múc

1 Likes

lũ đầu mình đất mà không chịu múc cổ đất …

Hôm nay thứ 6 rồi nhe bạn :))

69.1 r tụt bạn sít nữa ông ý dc làm ng r

Xin lời động viên để gồng đi các bác ơi

Sắp có bctc ngon :slight_smile:

Idc bác nào mua vùng này ôm 1 năm lỗ tôi trả lại tiền

Thôi rồi, đành từ bỏ kiếp làm người đi vậy…

Từ giờ tôi là doge rồi chứ éo phải người nữa, IDC hại đời tôi :pensive:

1 Likes