IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

1 năm lỗ thì chả lỗ, vấn đề là lãi bao nhiêu, có xứng để chôn dòng tiền ở đây hay không?

3 Likes

Lừa người! Chú vốn là con doge :v

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Đầu tuần kê lệnh bán sạch đi anh em. Đm con giun xéo lắm cũng oằn mà!

Hàng ngon mà lãnh đạo nó mua 5000 cổ cho vui thì hiểu rồi ha. Bán! Bán! Bán! Bán!

Bán gấp không thì mất tết!

Ừ! Ngon lắm nên cắm đầu dài hạn nhé!

Mỗi lần khoa ám nó lên tiếng là biết sẽ giảm thêm một tuần nữa!

Sao bên room kia cụ bảo giá vốn cụ 35, cần tb lên 40. Ở đây bảo 8x. Có sự lươn lẹo không hề nhẹ

Bục đáy về 3x thì sàn 5 phiên là đến. Chắc sẽ có hồi chứ bác

Đi ngang ít nhất 12 tháng nữa nhé. Cổ phiếu rẻ rách!

Cái sòng này ai tin được ai bạn? Thứ tin được chỉ có cái thị giá của cổ phiếu bạn đang nắm giữ kia kìa!

65 người đang xem chủ đề này thứ 2 bán gấp đi nhé! Úp bô trả thù tây lông và bách việt cho tôi!

Dực Đức huynh đệ! Năm xưa đệ vì nóng nảy, say xưa tiệc rượu, bá quan vì sợ đệ nổi nóng chém đầu mà phải nghe theo, để rồi đánh mất Từ Châu vào tay Lã Bố. Bài học còn đó, đệ đã quên sao???

2 Likes

Từ Châu là đất trũng, tứ bề thọ địch, ở lại thì bên ngoài chống hổ, bên trong lại địch sói. Trương mỗ chỉ thuận nước đẩy thuyền, giao lại đất dữ cho gia nô ba họ chôn thây mà thôi. Lang ca hẳn không quên chuyện hôm ấy ở Lầu Bạch Môn, họ Lã đã kêu gào thế nào hay sao?

1 Likes

Lã Bố là kẻ bán chúa cầu vinh, thay lòng đổi dạ, thực ko đáng. Dực Đức huynh đệ sao lại so với 1 kẻ như vậy. Nếu ko vì mất Từ Châu, 3 ae đệ đã ko phải nương nhờ nơi xóm nghèo Tiểu Bái, để rồi chạy vạy khắp nơi. Há chăng giữ đc Từ Châu, có lẽ đã có thể đường đường chính chính đứng trên thành mà trông Tào Tháo dưới thành, có lẽ nghiệp bá của huynh trưởng đã ko trì hoãn lâu vậy, để rồi ko thể phục hưng Hán thất.

1 Likes

đọc hoả phụng liêu nguyên đi ông!

Tại hạ ko còn thú với mấy hình vẽ nữa, chỉ còn quen với đám tàng kinh/ sử kí.

ông muốn nói chuyện tam quốc với tôi thì đọc cái đó để hiểu về hình tượng Trương Phi mà tôi xây dựng! không thì ngưng ở đây được rồi!

1 Likes

:joy: :joy: