IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

mà truyện đó hay lắm ông! đọc đi! không phí thời gian đâu!

2 Likes

Cung kính ko = tuân mệnh :slight_smile: tại hạ sẽ ghim nhớ :slight_smile:

1 Likes

đang chứng cháo các bác lại chuyển sang truyện tranh thế này. Mà em già đầu nhưng cũng đọc Hoả Phụng Liêu Nguyên đây nhé :v. Bác Lang rảnh cũng nên đọc chút, có khi lại tốt cho tư duy oánh chứng đó bác :sweat_smile:

4 Likes

Đa số các ông cứ lậm Tam Quốc của La Quán Trung thôi, sao cảm thụ hết đc nhân vật Trương Phi, lịch sử chưa bao giờ mô tả rõ cả. Nhưng hỏa phụng liêu nguyên cho t một cái nhìn khác về nhân vật này thật :smiley:

1 Likes

Là tôi mới mua thêm 8x vẫn ngủ ngon bác

Có tin gì mà có người kêu gào ầm hết vậy các cụ? Cty sắp phá sản à? Vừa hôm trước úp mở bảo sắp có quỹ mua vào khoảng 1000 tỏi, chờ xem nay lại gào lên đòi bán, xong rồi chửi đổng loạn xạ.

Xem vui thôi bác, đừng tin ai hết á, đặc biệt là bác Truong Phi này, thường thì ko có ý xấu gì nhưng hay tung hoả mù, troll, lấy việc chửi lộn làm niềm vui. Bác theo dõi tin tức cty, thị trường và xu hướng cp mà quyết định.

1 Likes

ông trương phi đấy phải chửi thì idc nó mới lên bác ạ

1 Likes

IDC trước đây đã từng hủy kèo vụ phát hành tăng vốn tỉ lệ 1:2. Giờ nếu hủy kèo vụ chuyển sàn thì cũng ko quá bất ngờ vì tiền sử lươn lẹo. Còn hơn 6k tỉ chưa book lợi nhuận. Bác Quê cũng nhắn anh em chờ thời gian tới sẽ có rất nhiều thông tin hay ho. Cụ nào lướt lát, T+ thì bán đi nhé. Đừng vào spam pic nữa.

1 Likes

chuyển sàn chắc cx hủy r hahaha

HĐQT đã từng thất tín vụ phát hành vốn. Nhưng bù lại giá cp vào sóng X3. Lần này nếu hủy chuyển sàn vớ vẩn có khi lại X3 nữa ấy cụ. Cứ ở Hnx chạy 10% 1 phiên càng phê. :))

bđs cn ngon mà bác, nhiều mã làm ăn thật thì cứ múc thôi vào sóng là lên

Bán đi.

3x chứ không có chuyện x3 đâu bạng! Nghe tôi! Bán gấp còn kịp!

Hẹn tết năm sau rồi các Bác .

Bán đi rồi quit pic đi nhé cụ, spam quá.

Đại việt sử ký thì ko đọc đi tôn mấy thằng tàu cộng làm gì. Hãy đọc đại việt để biết việt nam có Ngô Quyền, Hưng Đạo Vương, Nguyễn Huệ…

1 Likes

mày muốn tụi nó lôi tên vĩ nhân nước việt ra chửi hay gì?

thứ ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Làm sao ông biết tui ko đọc Đại Việt sử ký? Ông đọc đc mấy phần? Thích luận sử Việt thì mở pic tui vô luận đàm cùng ông luôn. :joy:

1 Likes