IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Sang chấn tâm lí lun @@

Chủ nhật buồn chán định vào đây chim lợn chửi nhau đỡ buồn. Vậy mà cả píc biến thành chim lợn biết chửi nhau với ai? thằng @Harchi@Truong_Phi mà cũng biến thành chim lợn kể cũng lạ. Vậy ta lại phải đặt dấu hỏi thật to? Ý gì đây??? Kiểu này đạp về 50 mình lại phải quay lại làm cổ đông IDC mất thôi.

1 Likes

Mày chửi thằng @dangduckvd hay thằng @Khoa ám kìa, thằng sinh viên thực tập @Sluckcjter sáng giờ cũng bưng bô kinh lắm.

Đủ làm chương trình Gương mặt thân quen luôn rồi =))

Mn ơi e chỉ là tv mới. E cũng mới có tt nguồn chắc chắn là idc có lãi ạ. Nên mn yên tâm k sập

Nghe ông xe ôm nói Q4 lãi 2 k tỷ nhé

1 Likes

Chuẩn xác ạ.

2k tỷ thì nó 200k/cổ rồi đồ ngốc…
100% lỗ lòi…đã bảo gọi ngay lên kế toán IDICO…mỗi việc đó còn lười thì oánh chứng khoán ko lỗ hơi phí…

Nội dung này chỉ dành cho NĐT chuyên nghiệp, sử dụng đòn bẫy thành thạo.
Cổ đất đang dần đi lên mạnh mẽ, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như IDC 50%, DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

1 Likes

VNM quý nào cũng lãi trên 2 ngàn tỷ đấy! Thì sao? Vẫn cắm đầu!
Các ông không hiểu vấn đề là người ta nhìn thấy cổ phiếu công ty không có sức hút, họ nghĩ dòng tiền lớn không vào nữa, nên họ cũng không vào, chẳng có lực cầu thì lấy cái gì đẩy giá đi lên??

Mấy bác dạo này chim lợn nhiệt tình vậy, có tin gì hot nên định thanh lọc đội hình chạy cho bon à

Có tin hot! Huỷ chuyển sàn vô thời hạn nhé!

Bố bậy nào

Ồ, vẫn đu theo cắn à?

Tin ra là sút…chạy nhanh còn kịp…

Mấy bác để em ăn nguyên mân sao ?

Bán chán rồi lại cong đít ủn :joy:

Có vài thằng cổ đông trung thành ở lại ăn với mày nữa! Cố mà hốc cho hết nhé!

Tao nói rồi! Bài của A7 không thể áp dụng được cho con hàng này đâu!