IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Bán gấp!!!

1 Likes

Bán ngay và luôn

Muot quá

chán ! sắp thành cái chợ, sáng khen chiều chê. Thông tin mới, thông tin cũ. Nhưng 1 quyết định đâu tư không thể dựa trên vài câu nói :). Mọi người cứ bán sạch đi !

1 Likes

Done! Các bác ở lại vui vẻ!

Đã xong 1/2

Cắt lỗ sớm giờ thấy nhẹ nhàng. Thích múc lại vẫn giảm giá vốn đc 10 giá. Thằng cu trương phi chí phèo chửi a kẹp nặng lắm phải ko em. Kaka

sang CEO, DIG thậm chí FLC, CII đê anh em…cướp tàu…

1 Likes

Khả năng cao quý 4 sắp ra kết quả như mứt rồi
Lòng vòng 6x cho đám bắt đáy và bình quân giá ăn no xong lại đạp về 5x
Bài của chúng nó quá rõ rồi
Đám tử thủ chửi mạnh vào đi
Hehe

1 Likes

Thế từ 3x lên 7x thì ai lãi nhỉ?

1 Likes

Ai đau nhất room này giơ tay?^^

4 Likes

Ko thấy bác chủ pic đâu, cả cái ông @an danh cũng ko thấy bơm oxy cho ae nữa rồi. Chủ pic chắc bán hết hàng sang ôm flc chăng :thinking::thinking::thinking::thinking:

An Danh quay xe bán hết rồi nhé!

4 Likes

Hôm nào xanh đẹp mới mò ra hò hét úp bài khen ngon. Đỏ là lặn ko sủi tăm

1 Likes

Hề hề, cảm ơn các đồng cổ đông đã cho tôi bài học sâu sắc về những gì trong sách đã viết. Đéo tin thằng nào hô hào trên cộng đồng được, kể cả báo chính thống. Vì chả ai mang thời gian vàng bạc của mình đi hô hào mà không có mục đích cá nhân. Nhà đầu tư, đầu cơ, hay con buôn thì cũng một mục đích túi tiền của mình thôi. Không tin ai chính là niềm tin khôn ngoan nhất ạ. Đa tạ… !!!

6 Likes

tui tưởng thị trường đang test đáy chứ, test toàn bộ luôn mà, VNI đang trong pha chỉnh ngắn mà, hôm nay đừng bán gì hết

2 Likes

Con này q4 không khả quan hay đu bám nhiều mà lái nó đánh kiểu dã man nhỉ…

1 Likes

Anh em sang CEO, DIG, CII, FLC nhanh còn về bờ…vẫn thích KCN thì SZC nhá…

1 Likes

Hehe thôi tết nhất đến rồi cờ bạc cả năm chứ vài ngày có giải quyết đc gì. Nó đuổi khách thì té chứ cứ cố đấm ăn xôi tết lại mất cả vui. Quan điểm con nào cảm thấy khó chơi quá thì nghỉ. Một phát là té và kể cả sau này nó có tăng gấp 3 cũng kệ cmn vì éo có duyên. Ăn dầm nằm dề hi vọng 1 ngày nó tăng cho thì đó là câu chuyện của niềm tin và hi vọng. Ko có gì đảm bảo nó chắc chắn xẩy ra :))

3 Likes

Đánh dã man thật sự, muốn anh em phải rớt hết hàng đây mà

1 Likes