IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Các cổ đông gan bé report để chặn họng tao nói sự thật! Các bạn sẽ tiếp tục bị cắt tiết, vặt lông, chôn vốn dài dài!

2 Likes

Thôi bố lạy mày.
Mày chửi tiếp đi cho vui cửa vui nhà

1 Likes

Bị giam rồi, ae ăn tết ngoài đảo

1 Likes

Mày có cơm thì ăn cơm, có cư t thì ăn cứ t, bố đéo khiến mày lo túi tiền của bố. Thằng rẻ rách!

1 Likes

Mày cay tao cũng đéo làm giá con này ngóc đầu lên nổi đâu! Tao nói thật!

1 Likes

các bác ai còn giữ ^_^!

3 Likes

Em vẫn còn giữ đây bác ạ. Thôi để qua Tết rồi tính. Em đọc mấy bài chim lơn e cũng chán lắm, nên thôi ko đọc nữa. chẳng biết bác @Nha_que có còn trên tàu hay ko nhỉ?

3 Likes

Tôi vẫn còn giữ.! Vẫn biết là khôn dại do mình chỉ thấy buồn là ở diễn đàn càng ngày thấy cư xử với nhau thật là kém

9 Likes

Không yêu đừng nói lời cay đắng… khác nhau về quan điểm , tư duy thì né nhau ra. Đâu phải nặng lời, hằn học làm chi. Sống vui vẻ có phải hay không các bác. Ai bán cứ bán, ai mua cứ mua, ai giữ cứ giữ. Tiền mình mà có cho ai hay xin được ai đâu? Hoan hỷ đi các bác ơi

6 Likes

Giờ mà bác @nha_que mà xuống tàu, thì anh em toán loạn hết.

2 Likes

Idc 1 công ti to vật vã ra, lỗ năm rồi, nhưng năm sau sẽ khởi sắc tiền đè chết người mà ta phải sợ à. Sợ thì xúc thêm cho đỡ sợ

1 Likes

Đùa,cp sàn mà vào pic đọc lăn ra cười với các cụ=)))

1 Likes

chuồn thôi. em phai phai nói câu chân tình. 20% thì cũng phải cut ! Vĩ mỗ kcn thi ok rôi, nhưng vĩ mô ck thi chưa chắc. Idc mạnh, nhưng not now ! Nhìn 2008 đi các anh ! Con vốn con tát. Idc 3 tháng nưa trở lên tính tiếp :frowning:

2 Likes

Cũng mong mấy bác bán rồi đi về ngôi nhà giàu sang của mấy bác. Mình cứ ở đây làm cổ đông IDC. Kệ tạm thời nghèo mà vui​:grinning::grinning::grinning:

1 Likes

Mai về 55 múc tiếp,không có gì phải xoắn cả=)))

2 Likes

Ko thủng 58.6 yên tâm múc

2 Likes

Mai khả năng cao sàn

1 Likes

Tôi nghĩ con này ông nào thích cũng đừng ham bắt đáy kẻo thêm sầu. Còn ông nào chán quăng mẹ nó đi cho rảnh đầu. Tôi vào 84 về 67 hồi lên 74 quăng sạch luôn. Tuy lõm nhưng vào lại con khác đã tạm hoà đc cái đỡ bực khi nhìn nó trong danh mục trước đây.

2 Likes

Đây có phải là lúc nên tham lam?

Giờ mà tham lam gì , bán đi cho nó nhanh