IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Các cụ các mợ cứ càng gào thét cho nó lắm cái bọn bắt đáy chờ giải ngân nó càng ko xúc cho cơ, bao giờ các ông bán dứt tay xong thì cẩn thận ngày ấy năm sau là ngày giỗ đầu đấy =))

11 Likes

Bán ngay và luôn đi chứ càng chờ càng lõm

1 Likes

Chắc về 55 thật, thì sẽ múc tiếp

Bác vội làm gì, có khi về 4x :rofl:

1 Likes

Hay bác =))

múc làm gì nữa =)). FED chỉnh lãi suất đến nơi rồi, mà các anh vẫn múc nhỉ. IDC dính kép 3 rồi, tới FED chỉnh lãi suất là kép 4 luôn. KCN lead 2022 gì chứ. Có mà đi toàn diện. Em SZC BCM chay xong nữa, là hết vị KCN. Rồi Bank chạy vài ngày. FED ra 1 đông tin tiêu cực, là xong, TTCK đi tong. lúc đó IDC 3x ai dám múc ko

2 Likes

Hôm nay em ủng hộ bác @Nha_que thêm tí nữa, tích sản chờ mùa xuân về, muôn hoa đua nở.

1 Likes

Tích sản thì nhặt từ từ bác ạ. Theo KT thì IDC đang yếu so với dòng

2 Likes

Tèo téo teo 5x chờ đón. Khi cả làng sàn mất 7% em mất hẳn 10%. Cả làng hồi lại e lại nằm ị ra chờ xuống tiếp :))

1 Likes

Bán rồi thì out pic đi chị hai. Chị nên dành thời gian giúp đỡ bản thân và gia đình trước khi đi giúp người khác ạ

1 Likes

Sau khi úp sọt nhỏ lẻ ở 8x và 9x thi thoảng nó lại đạp cho phát thế là từ 95 chạy phăm phăm về 59. Khiếp quá, ôm mấy năm nữa hi vọng hòa vốn, cơ mà 10 năm mới có quả tăng như đợt rồi. Khéo phải đợi tiếp 10 năm

1 Likes

Bạn thật thông minh khi rút ra sớm và thu tiền về :-)). Bạn nên dành thời gian nghiên cứu mã khác để gia tăng thêm tài sản của mình, đừng phí thời gian phân tích và khuyên nhủ các cổ đông trung thành với IDC, mỗi người có cách nhận định khác nhau.
Chào thân ái :-))

3 Likes

Lùi rồi nhé

nó lởm thật mà, em nói các bác. Các bác cứ ôm đi, rồi mai TT nso chỉnh, nó lại bay đi 10% nữa nhé =))

Nhóm BDS khu công nghiệp: KBC, SZC. BCM, PHR tím hết mà IDC chỉ xanh nhẹ lạ thế :slight_smile:

8 Likes

các bác nhìn cả dòng KCN đi, nhìn IDC đi. Lái buông IDC rồi. Em dau con này nên phải khuyên các bác, chuồn đi ko lại đau thêm. Đến GVR nặng mông nhất quả đấy còn nhich được 3.5%

1 Likes

Như ông hô VHM ngon bổ rẻ mãi vẫn ko tăng ấy. Vẫn mãi cắm đầu. Tôi nhớ con IDC này ông cũng hô hào múc tầm 84,85 đấy. Góp phần ko nhỏ xây nghĩa trang cho vô số người múc IDC :))

Bạn này nghe nói bán hết tuần trước đến giờ sao vẫn ở đây? IDC có nét riêng bạn ơi. Bạn lo cho người khác làm gì.

Lần nào nó chả vậy mà bác. :unamused:

Ô thi thoảng mới vào group. Đúng là nổi lên chỉ toàn c. Ưt nên lượn cho nước nó trong