IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

tin tốt quá, game thâu tóm đã lộ diện.

những gì Quê chia sẻ trên đây đều là chân thành và xác thực nhất rồi. Cứ phải chọc sâu vào DN thì mình mới hiểu kỹ, Kho thóc nó nông hay sâu, dài hay rộng.Giúp được nhiều NDT đọc hiểu báo cáo tài chính, xem cách họ ẩn tài sản, giấu lợi nhuận kiểu gì.

Vì khi chúng ta mua là mua lúc nó ẩn, nó mờ mờ ảo ảo nhất mà :blush:

Cho nên đã là kim cương trong cát như cụ A7 nói thì vẫn là kim cương thôi :blush:

12 Likes

Mr khoai huynh quê là 2 ng tiểu đệ mong có ngày f247 phỏng vấn để chia sẻ những kinh nghiệm trên ttck, vì tầm nhìn và cái tâm của các huynh nó khác với số đông! Ng có tài có tâm thật sự là ng sẽ giúp đỡ ng yếu thế đứng trên đôi vai của họ chứ ko phải là đạp ng khác xuống để đứng lên trên họ!

2 Likes

A7 giỏi mà bác, bác ý cũng đưa DIG hôm nay lên được 60 hay L14 từ 70 lên 225 , như vậy ai cũng có lãi, sao trách bác ý được. :blush: Nhân tài của F247 đấy

6 Likes

IDC đang có sales các bác ơi

ngon quá mà hết xiền zồi bác ơi

Hiền tài là nguyên khí của diễn đàn, mong dd247 đoàn kết vững mạnh để là nơi hội tụ hiền tài chia sẻ giúp đỡ trao đổi những kinh nghiệm trên ttck! Chúc huynh sức khỏe và năm có 1 2 siêu phẩm để bọn đệ tát nước theo mưa cùng :slightly_smiling_face:

3 Likes

Đã gom IDC 4.1

Đúng thật bác ạ, quá nhiều cao thủ hội tụ trên f247. Mỗi người một phong cách, sâu sắc chân chất như bác NQ, ngang và gấu như bác A7…nhưng hơn hết là có những siêu phẩm ntn :sob:

2 Likes

nông dân chúng ta cứ tích lũy CP khi có giá tốt thôi, chỉnh là cơ hội nhiều người khác họ lên tàu được giá tốt. Kho thóc lớn cứ nắm thật chặt.Chặng đường còn rất dài để IDC bung nở :muscle:

6 Likes

Xuống là e gom . Theo Bác Nhà Quê :rocket:

1 Likes

Cơ hội đây rồi, em cũng gom tí nữa đây :rofl:

1 Likes

Tăng trong phiên thì quá đẹp luôn

dặt mua gia 90 mà công ty báo hết room mua ko được chán

:blush:
chúng ta cứ nhặt thóc dần dần thôi

5 Likes

700 tỷ tiền mặt cổ tức sẽ chuyển đến người nông dân ngay trong cuối tháng 11 này :blush:

5 Likes

Cổ tức về tài khoản là em quy ngay ra cổ phiếu bác nhé :grinning:

1 Likes

Xoay đồng vốn liên tục thế bác :joy:

IDC đã trở lại đường đua

Vay margin nên chốt lời cái đã, xong rồi ôm kho tiếp tục chặng đường, nở ra quánh tiếp