IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Các Dn làm ăn tốt thì sẽ lên bền, đơn cử như dòng công ty ck chẳng hạn , giá VND hiện 7x thực ra đã là gần 140 trước chia. Sức bền cua cp thể hiện tiềm năng tương lai Dn

10 Likes

Có thể là chuẩn bị cho các game lớn bán cho nước ngoài sau này đấy bác

Hàng năm, nhiều DN cũng có game chuyển sàn như thế này, nhưng cũng có nhiều DN cứ có “game chuyển sàn” từ năm nay qua năm khác

Vạn sự câu bị, chỉ khiếm Đông phong”. Bác nhỉ :slight_smile:

Người ta ghi là chuyển sàn trước 31/1 là trước tết mà ông?..

IDC cứ nắm giữ chặt thôi! Cuối tháng 11 nhiều tin vui

8 Likes

Hihi. Thế này thì phải kiếm tiền nhặt thêm anh nhỉ

Em cảm ơn anh @Nha_que đã chia sẻ thông tin ạ
Hôm nay là sinh nhật bác Trung CEO IDC nhà mình
( 10.11). Chúc bác Tổng nhiều sức khỏe và gặt hái nhiều thành công và đem nhiều vựa lúa về cho các ae Idcer.
Chúc anh @Nha_que ngày mới bình an .
Em chân thành cảm ơn vì những thông tin chia sẻ hữu ích của anh ạ!

4 Likes

Sau khi kéo idc sẽ kéo phr. Quỹ đất phr năm 2022 dự rất khủng

Cái này xem ở đâu đk bác

anh Nhaque đã phân tích rất kỹ, thỉnh thoảng anh An vào khích lệ nữa thì chỉ có mà hold to die… :star_struck:
chúc anh NQ và cả nhà ngày mới nhiều sức khỏe và an lạc ạ.

1 Likes

Giá này của IDC còn mua thêm đc ko bạn ?

vâng, chúc bác nhiều SK và may măn
:blush:

2 Likes

Báo chí đưa tin rồi các bác!

1 Likes

báo chi đưa tin như vậy càng nhiều nhà đầu tư lớn sẽ biết đến IDC hơn rồi :blush:

5 Likes

Tin này xấu rồi bác @Nha_que

Thần long chưa chuyển sàn đã 1xx bất ngờ. Chuyển sàn tháng 1-2022 liệu có giá 2xx ko huynh quê ?

1 Likes

Báo Cafef ngày càng lá cải nhỉ, toàn kiểu thuê viêt bài rẻ tiền nên thị phần giờ rơi hêt vào tay 24hmoney vơi NDH

Viết bài đọc thấy sân si quá. Chọc ngoáy nhà chị Phương SSG.

cổ phiếu tăng chục lần trong uptrend như bây giờ có mà đầy VCI, VND, DGC, HDC, NTC …do DN làm ăn thê nào thôi

7 Likes

vâng, xấu hay tốt Nha_que nhìn vào tài sản DN nhiều hay ít, kho thóc mình ngon hay không thôi bác, chứ ít khi đọc báo chí khen chê, họ đều là công cụ của XYZ nên ít khi Quê giao dịch theo báo chí truyền thông. Hữu xạ tự nhiên hương .
Báo chí họ viết thì càng nhiều NDT để ý đên IDC thôi, mà trước khi mua thì họ sẽ tìm hiểu về IDC, mà càng tìm hiểu sâu thì họ càng thích, giá CP càng tốt lên thôi mà bác :smiling_face_with_three_hearts:

ngày mới vui vẻ nhé các bác nông dân

12 Likes

Chắc phải làm quả tiêu đề: idc thần long tam sàn thấy đầu chưa thấy đuôi! Nổi nhất f247 :laughing: nếu là a7 chuyên pr, còn huynh quê thì tiểu đệ bái phục. Huynh cũng là 1 ng thấy tài chưa thấy tướng! Chân nhân bất khả lộ

3 Likes