IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

còn 16% cổ tức quý 1 nhận nốt nữa là đủ 40% cho năm 2021. :yum:

3 Likes

Người ta nói tiền đẻ ra tiền, mà ngay bây giờ hết tiền rồi thì lấy gì đẻ đây
thôi thì buôn bớt để có chứ

90 lfa cản cứng, ai còn tiền gom để vượt 100, vượt 100 là lên 250k giống NTC

2 Likes

Bác có thông tin Quý 1/2022 cty chi cổ tức luôn ạ?

1 Likes

Mới có margin bác ạ, có room cái e cũng mua thêm đc ít, tuần sau nạp tiền trả margin, giờ cứ chơi tiền tươi cho nó an tâm.

2 Likes

Có lẽ hôm nay là phiên cuối đánh dấu lịch sử giá lên tầm cao mới 1xx, sang tuần đón nhà đầu tư ngoại chăng? Mình có hỏi bên UBCK về việc mở room, do UBCK đang tập trung tiếp đoàn kiểm tra UBKTTW nên công việc bị chậm lại chút, khả năng tin room sẽ ra vào ngày nghỉ. Ae có ai ở UBCK check lại xem nhé!

1 Likes

có một bác bên f 3 1 9 nói vậy ai có quen check thông tin nào

thật từ khi biết f247 vào đây ae tự do hơn, không có vào bên f… nên không biết bác ạ

1 Likes

giờ năm im xem thoi. het xien .:))

Kiểu này tích lũy có khi hết năm. Tạm thời qua con khác có ăn.

26 Likes

bạn đánh t+ thì kiếm con khác đi

có trong nghị quyết rồi bac, năm 2021 chia 40% cổ tức, đợt 1 mới trả hôm 10/11 , đợt 2 quý 1/2022
chia xong đại hội cổ đông là vừa :blush:

3 Likes

Bác @nha_que có trước thông tin luôn à bác? Q1 còn 1 kỳ nữa hả bác :drooling_face:, ngon thế, được thêm 5% đắp vào chứng tiếp

trường phái calsim an toàn :grin:

4 Likes

bác xem lại báo cáo hội đồng quản trị vừa rồi trong đại hội bất thường
đợt 2 còn 16%
Anh Trung tổng giám đốc có phát biểu trong đại hội sẽ duy trì cổ tức 40-50% tiền trong 3 năm tới.

Giờ kê cao gối ngủ đợi IDC chuyển sang HOSE tháng 12 tới và mở room cho nước ngoài thôi. Không quan tâm nữa :grinning_face_with_smiling_eyes:

9 Likes

mấy anh mua chưa xong, nay là ngày cuối gom 10tr , hiện tại thoả thuận giá 100k chẵn khoản 3m cổ phiếu

1 Likes

tôi nói lịch sự bạn là người ko có văn hoá nhé

Tôi đã nói rồi mà các bác không tin…có lời bán đi nhá :))…

1 Likes

Ae nhiều tiền quá, cứ chỉnh là nhặt thóc nhặt thóc miết :joy: em nhặt đúng một lần hết sạch luôn, toàn chơi tiền thịt không margin

Bình tĩnh đi các bác, đều là ra đánh chứng kiếm ăn cả :smiley:
Ai cũng có quyền quyết định với danh mục và cách trading của mình mà, tất cả còn lại chỉ là tham khảo thôi

2 Likes