IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Mỗi ngày nó cắt máu 3-5%, bố tiên sư

Nhẹ tàu thôi bác . lúc này đỏ nhật dần đi bác .chứ cửa sáng IDC nó khủng lắm , có quỹ lớn đổ bộ vs 2022 bds kcn nó là số 1 luôn

giá này ai có tiền chưa giải ngân thì là giá hấp dẫn để gom thóc này =))

Không biết đáy ở đâu, càng gom càng lỗ bác ơi, cứ mỗi ngày nó vặt 3-5% thế này hết tiền để nhặt rồi bác.

IDC sẽ cần điều chỉnh tích luỹ trước khi các bác chạy tiếp, nếu bác chơi tiền thịt, k margin thì kiên nhẫn bác ạ

Giá này vứt 1 năm cũng hơn lãi ngân hàng mà, ko margin là dc.

E kinh nghiệm từ hồi mua Ddv đến hồi thái lai thì các anh lái còn làm cho chán nản thì thôi ạ. E ôm đến lúc giá 37 là bao nhiêu tuần chay nước mắt. Thế nên bác nhà quê mới nói đóng bảng là thế. Xem bảng sốt ruột lắm ạ. Các bác cứ xoá đi sang tháng mở ra có khi lại hay.

2 Likes

đúng r bác ạ, xác định cầm IDC đừng xem theo ngày, theo tuần, mn chịu khó kiên nhẫn chút, miễn chơi tiền thịt các bác nhé, còn margin thì em chịu :rofl:

quỹ nào vô hả bác

Quả atc ảo ma canada

IDC mà xanh thì vui lắm

cũng bình thường thôi, xanh ko vui, đỏ ko buồn :upside_down_face:

1 Likes

4 cây đỏ rồi. Không thủng 80 là đẹp rồi bác. Ai ra thì cũng đã ra rồi. Sang tuần bắt đầu một chuyến đi mới thôi.

2 Likes

Quả 200k khớp ATC uy tín

Các anh lái đánh kiểu cưa chân kiểu này, dã man quá. Cả nhà dự đoán các anh còn kéo về mức nào?

Mình vào đây nhé bác:
https://s.cafef.vn/Lich-su-giao-dich-IDC-6.chn#data

Không phải tự nhiên IDC họ cho mở room ngoại vs đang có kế hoạch thoái vốn các cty con , với nhưng thay đổi mạnh như vậy việc nội bộ của 1 số đội sẽ có bất đồng lên việc bán lệnh to và khỏe là điều không tránh khỏi , IDC nó đã tăng 1 mạnh dài như vậy rồi thì viêc thay đổi để tiếp tục là rất cần thiết, tầm nhìn năm 2022 của chỉnh phủ khi dịch kiểm soát thì bđs kcn nó mới là mỏ vàng thật sự

2 Likes

Thêm nữa giai đoạn này nhỏ lẻ chắc vẫn say máu , các quỹ vs tây nó xả dòng liên tục trong giai đoạn đạt đỉnh như này lên việc IDC bị bán ra cũng ko tránh khỏi

1 Likes

Uhm, chia sẻ thật là cty tốt, định giá hấp dẫn, nhưng cách đánh của lái như vậy, cũng làm mệt mỏi nhiều người.

Các bác cho e hỏi các công ty chứng khoán đang cầm IDC thì mình xem ở đâu để biết họ đã bán chưa vậy?

1 Likes