IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Tiếp tục giảm tuần tiếp theo, dự đoán 9-10% nữa

1 Likes

Thà sàn trắng bên mua 1 phiên đi, rút máu kiểu này quá khó chịu

Đúng vậy bác, thà nó sàn 1 phiên rồi hồi lại hoặc sideway cũng được, 1 cây xanh 5 cây đỏ thế nào thấy khó chịu quá.

Chẳng nhẽ là đã thổi phồng quá nên giờ xịt ngóp

Con chim heo hôm nay lộ rõ bản chất rồi nè. Không giấu diếm nữa!

4 Likes

Theo bác thì hôm nào nó chạy đưa ae về bờ vs ạ huhu

Toàn lệnh bán chủ động, lệnh cầu khá yếu ớt.
Có thể đổ cho tt hôm nay xấu, nhưng hôm tt đẹp thì nó vẫn âm 3,4% đều như vắt tranh, oải

Tổng 66 triệu cổ thoả thuận hổm rài có giá trung bình là 70,86. Các bác tự cân nhắc. Ai bán rồi thì ngậm miệng lại rồi chim cút chứ đừng chim lợn! Ai còn giữ hàng thì mua thêm trung bình giá hoặc ngồi im chờ thời! Vậy thôi!

3 Likes

Chán nhỉ

Bác nóng như Trương Phi vậy nhỉ. :)) nếu đã tin tưởng vào con cổ mình đang cầm thì sợ gì chim lợn bác. :slight_smile: Nay em mua thêm nè. Tất tay luôn chứ sợ gì :slight_smile:

2 Likes

Thấy bọn ■■■ lợn bán rồi lại vào éc éc bực cả mình bác à

2 Likes

Đúng rồi, cha nội kia còn có 20% NAV thôi =))))

Tôi nghĩ nó còn chừng 100 cổ thôi. Sinh viên nghèo lấy đéo đâu tiền đầu tư chứng khoán

1 Likes

IDC giá nào cho em :))) lỡ vào cổ nhiều r, giờ gần hết tiền ko thì giá này quá ổn áp để nhặt nhạnh thêm.

giá này mà mấy bác chê thì em cũng chịu :))
túc ta túc tắc lụm thêm tích sản thôi.

Hôm nay có được xem là cạn cung chưa các bác, sắp hết phiên sáng mà volume có hơn 600k. Em hết tiền múc thêm rồi mà vẫn đang âm 14%.

em nghĩ là chưa đâu bác. Phải còn 1 lệnh xả to nữa cơ ke ke. Nhưng em thì để sẵn vợt rồi. Chả quan tâm.

E cũng đang gồng lỗ đây ạ, cũng sốt ruột, đúng là thấy có nhiều lệnh to bán đều đặn 10k

Thôi đi mấy ông ơi, ko biết mấy ông ôm nhiều cỡ nào chứ mất tiền ai chẳng xót. giảm 20% từ đỉnh, gãy hết trend thì người ta nói có sai gì đâu. Hồi xưa con IJC cũng y chang thế này, ai chửi nó cũng bị nói là chim lợn các thứ, 4x 5x trong Q2, rồi có cả năm nay có hồi nào nó lên nổi 4x chưa :))))

em là đứa ôm pha đổ từ 35.4 về tận 22 đây bác. Ngay đoạn tin tốt ra không mà đạp như vậy. IJC là con hàng lái đánh ăn line trắng trợn. FA tốt mà đánh vậy thì chịu. Còn IDC thì em chưa thấy bị gì. Nhưng mà nếu bác nào đu khúc >90 thì mệt đầu thật đấy. Em thì đi đoạn 60 thôi

1 Likes