IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Tôi cầm tỷ trọng 10% thôi, cứ mua hàng cutloss từ từ chờ chuyển sàn bác ạ :smiley: Hàng này như bác Quê có phân tích cả rồi. Hàng dài hạn thì mua nhiều làm gì. Mỗi ngày 100 cổ, mua lại của dân cutloss. Tích Sản như Shark Linh có dạy đấy. Lỡ kẹp chơi giá 80. Nên tôi cứ mua 100 cổ mỗi ngày chơi vậy đấy. :smiley: Chờ qua nhà mới tính

3 Likes

Nói mà, bữa giờ ATC là đè, kiểu này còn hơn đạp 1 lần. Ai bắt đáy chắc phỏng tay. Lái đánh kiều này thì sớm muộn cũng cắt hết. 7 cây giảm rồi. Mà mấy hôm nay tui để ý không có lực đỡ y rằng doanh nghiệp nó thả. Xem MCDX thì tiền lớn rút ra rồi. Toàn đầu cơ vs nhỏ lẻ.

1 Likes

Em thấy chí ít dòm vol thấy cũng còn nhẹ nhàng lắm. Bác nào đu quá hớp thì mệt mỏi thôi. Chứ con ijc đợt rồi vol đổ vào đầu như lũ mới là sợ. Còn đè nhẹ nhàng vầy thì cứ tích sản thôi.

2 Likes

Con hàng lởm kinh hồn

1 Likes

E đọc có chỗ bảo lái bỏ mà e k bit chụp lên

1 Likes

Nhìn tiền lớn ra rõ mà, nhỏ lẻ chơi với nhau.

em đoán đội lái đang bận lái Gex, xong bên đó sẽ quay lại đây thôi :slight_smile:

GEX có còn liên quan gì bên này không bạn ơi? IDC đã bán xong công ty con GEX rồi mà?

Gex hết liên quan rồi. SSG group mới là cổ đông chính á

1 Likes

Mai lại về 70 . Cả nhà chuẩn bị tinh thần trước đi . Ai trả hàng cũng trả rồi . Nay nhỏ lẻ chơi với nhau thôi

1 Likes

Ôi sao biết về 70 vậy :frowning:

Lái cho a e luyện nhẫn ah các bác

1 Likes

Ăn thì muốn ăn bằng lần. Mà đợi thì ko dc. Làm việc 30 ngày mới có lương mà.

3 Likes

Mai khả năng chắc về 70.75, tôi chờ tàu ở đấy 100 cổ :slight_smile:

1 Likes

Chấp lái đánh khoản này tích sản cất tủ rồi

1 Likes

Bác Quê có đưa ra từ đầu rồi thì ai theo dài thì giữ, tích sản thêm. Còn đánh ngắn thì chắc cũng cắt gần hết rồi. Mình cứ ngồi chờ xuống nhặt thêm thôi. Em thấy nhà mình nói chuyện nhẹ nhàng cứ mua cất tủ đó. Như mấy group tăng nóng chửi nhau muốn khẩu nghiệp luôn.
Em thì thoải mái đầu óc là do em múc từ vùng giá 5x 6x múc lên nên em vầy nha. Chứ mấy bác múc khúc 9x xong quân bình xuống thì em hiểu cảm giác nó tê tê lắm. Bắt hoài không thấy đáy ở đâu hết.

2 Likes

Xác định tinh thần trước đi bạn . Kkk

Thấy màu rồi bác. Nhưng các bữa trước ATC là kéo lại, chỉ bắt đầu hôm qua là đạp xuống thôi. Nói chung là phim còn dài tập cứ ngồi bình tĩnh coi.

1 Likes

Cái cần là tài sản hiện tại của IDC thì chẳng cụ nào quan tâm :))…cứ đi đoán ý các anh làm gì…tôi cũng mới thống kê sơ bộ đã khoảng 4 tỷ đô nhưng lên đây thấy toàn cụ ko có ý đầu tư nên thôi…tôi giữ lại không muốn chia sẻ nữa…để các cụ lướt ván xong xuôi đúng ý các cụ đi :))…

4 Likes

Ha ha ha, em xác định hold dài là em hold thôi nhưng em vẫn thích bám bảng để coi các anh ấy làm gì. Nó như 1 thói quen rồi bác.
Như đoạn năm ngoái ăn trọn con sóng thép được thì cũng phải để yên cả năm trời mới ăn hết, còn nhảy ra nhảy vô chỉ mất line chưa kể đu đọt con khác.

3 Likes