IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Đầu tư con kia morning lấy Mec sau :purple_square:

1 Likes

Hehe nhiều cụ huyên thuyên quá nên nhiều anh em có thông tin cũng ko buồn chia sẻ nữa…để các cụ ấy thoả mãn đi :))…nay tôi thống kê lên đến 4 tỷ mà cũng giật mềnh :))…

2 Likes

Nên cũng chẳng buồn chia sẻ nữa bác ạ, chỉ buồn là tâm huyết của cụ NQ đặt vào dự án này thành nơi chim lợn của nhiều thành phần vô nói lung tung. Nên thôi, ai tin thì theo ai không tin thì họ muốn nói gì chẳng được. Giờ im lặng là vàng thôi :wink:

5 Likes

Đúng rùi cụ ạ :), để bà bán nước với bác xe ôm nghỉ ngơi thôi :))…

3 Likes

ai rồi cũng muốn chim lợn để múc đc giá tốt thôi, thằng nào nắm đc tổng thể doanh nghiệp tốt nó càng chim mạnh để múc giá đẹp !!!

1 Likes

Em thấy Idc đặc sệt rồi. Chim chóc cũng có lụm lặt được bao nhiêu. Miễn đừng lên than quá nó loãng topic nhà bác Quê.
Ai cũng vô hô múc mỗi ngày 100 cổ như mấy nay thì vui vẻ cả nhà còn gì nữa bác.

3 Likes

Em thấy nó đạp như thế này lại hay, rũ hết anh có ý định lướt T+ , vốn thì e chả thiếu mấy nay quan sát mà chưa thấy dừng rơi nên đợi cứng nền đã ai bán thì đã bán còn ai ôm thì sẽ ôm, nó phân hóa hết 2 loại này ra sẽ dễ dàng nâng giá cp, lúc đó em xin 1 slot lên tàu :slight_smile: !!

1 Likes

mà hết tiền TB giá bác ơi chán vồn

Bác có 1 cái sai là trung bình giá quá sớm và mua 1 cục lớn ngay từ đầu, đối với em nếu cp rơi 7% ( hose) - 10%(hnx) giá thì em sẽ bắt đầu trung bình giá. Còn nếu ở trong phạm vi đó chỉ cần 1 cây trần là về, và khối lượng mua sau sẽ cao hơn trước. để kéo giá trung bình xuống dưới sâu hơn . Nếu sau 3 lần trung bình mà giá vẫn xuống nữa thì em sẽ cắt ! đó là nguyên tắc của bản thân e, ko biết áp dụng đc cho bác hay ko !

2 Likes

đúng r bác em sai lầm quá

Đòn đau mới nhớ lâu :)) ai đi cũng đi rồi ai ở lại cũng ở lại rồi . Các bác cứ nhìn tài sản và doanh nghiệp tắt app đi tết mở ra xem .

1 Likes

Tôi thấy ở đây nhiều ndt lướt sóng ngắn hạn bị kẹp hàng kêu gào khổ nhỉ. Chủ thớt đã bảo dài hạn mới cầm cơ mà. Không PR gì ở đây, nhưng nếu cầm hàng này cứ nhìn thông tin này mà cầm. Nếu không vì tin này tôi cũng chẳng cầm IDC làm gì cho mệt óc. Còn lướt sóng thì chờ IDC về 86-87 thì nên ra dần.

2 Likes

Bác yên tâm chứ dòm vầy chỉ cần giật lại đến 80 là mấy bác đánh ngắn chạy hết chứ làm gì dám giữ. Mà thật là nên ra chứ nó đảo lại lại chửi hận Idc tội nghiệp ẻm. Đợt rồi hồi về 81 em nói đánh t+ nếu muốn ra thì ra khúc đó chấp nhận cắt chứ nó đảo về lại sầu.
Mỗi năm tìm được Doanh nghiệp có tiềm lực hơi bị khó. Đoạn trước còn vốn nhà nước thì em hơi ngán chứ từ khúc Ssg vào được là khỏi lăn tăn nữa. Cứ để doanh nghiệp làm việc. Còn việc nó tăng giảm ngắn hạn xanh nay đỏ mai là bình thường.
Hy vọng nhà bác Quê toàn cổ đông chất lượng chứ mà cổ đông dỏm quá cũng mệt đầu lắm.

1 Likes

Có tin tốt thì chia sẻ đi anh, coi như là 1 cách nâng cấp chất lượng cổ đông. Be the change you want to see! hihi

Sau 1 ngày rũ quá ác, room mình vắng luôn.

1 Likes

Chắc rời tàu hết rồi. Cảm giác như IJC hồi xưa.

1 Likes

hẹn gặp lại ae năm 2022 :))

Cứ toàn nhảy vào lúc 9x thì làm gì mà chả luyên thuyên hả cụ. 3x-6x như em thì cứ ngồi chơi thoải mái :innocent:

2 Likes

Em vẫn trên tàu. Thỉnh thoảng mở bảng xong tắt đi làm việc khác. Đằng nào chả sắp hết năm rồi. Chờ quý 1 thôi :sweat_smile:

3 Likes

Chỉ chờ thông tin bác Nha_que cập nhật thêm thôi, còn xác định đầu tư thì không vấn đề gì phải lăn tăn :slight_smile:

3 Likes