IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Ha ha ha, vậy chứ kéo vài quả lại đu vô ầm ầm giờ đó bác. Nhưng IDC giá cao thì chắc là mấy bác ngắn hạn cũng nhót lại 1 chút. Như ijc la ó chửi bớ chứ kéo xanh cái lại đu ầm ầm. Xong lại xả ngược trên đầu xuống. Lâu lâu dòm lại ijc vẫn thấy những pha đó tái hiện. Không biết nên vui hay buồn luôn. kkk

Các bác phải chung tay với tôi chửi lên đầu thằng chim lợn này chứ đừng ngăn cản mới đúng

5 Likes

Giờ mới thấy bộ mặt của nó =))))) còn có 20% thôi mà ngày nào cũng vào khịa cho được

1 Likes

Kệ ngta đi bác ơi. Cũng rảnh ra lập topic riêng kêu gọi idc lên 16x mà có ai thèm quan tâm đâu. Miệng thì hô chứ chả có dữ liệu số liệu gì cả. Topic đó k biết nó chìm sâu mấy thước đất rồi.
Topic phải có 2 phe thì mới có cái để nói, thêm phần sôi động miễn đừng chửi nhau khẩu nghiệp nát banh topic như nhiều nhóm khác là được. Để chỗ cho mọi người sinh hoạt tám tám vui mà

thôi bác, nó nói gì kệ nó đi, chả có tác dụng gì

Em thì ko biết các bác nói gì . Com mình cất tủ con kia morning lấy con xe Mec

Chuẩn bị đến ATC lại bị đạp tiếp các cụ ạ

Thực tế giảm thì nói giảm thôi :joy: Bác nào đó suốt ngày bám theo chửi vì không đúng ý của bác thì cũng vui tai. Sao mà bắt người khác theo ý bác được.

26 Likes

Ôi hôm nay không bị đè, hy vọng tạo đáy rồi để các anh em yên tâm nắm giữ, hì

1 Likes

Giờ có tin tốt cũng ko up công khai để tránh các bạn ăn theo đua lệnh lên tàu các cụ nhỉ…các cổ đông trung thành thì quá hiểu IDC nên khỏi cần thông tin :))…

4 Likes

Kéo vài cây xanh là các bác đánh t+ vô lên bài hô hào liền cho bác xem. Còn không ở đây thì cũng xuât hiện topic mới thôi.
Xét ra thì bài về IDC khá là ít kể cả bên f3**. Nên topic bác quê là đầy đủ nhất theo em quan sát là vậy rồi. Khỏi cần lăn tăn đi đâu cho mệt. Kê gối đi ngủ, phân bố tỉ trọng đi trade hàng khác.

1 Likes

hết tháng này có quà cho ae nhé

Thực ra có những thông tin mới không phải ai cũng có thể tiếp cận, cổ đông trung thành thì tin tưởng vào DN nhưng cũng cần phải biết DN mình đang thế nào, có tin gì tốt hay ko để cùng an tâm đồng hành tiếp :wink:

2 Likes

Công nhận bác Nhà Quê tổng hợp và hiểu doanh nghiệp nên là cứ theo chân bác Nhà Quê thôi. Em thì vốn ko nhiều, thời gian cũng không phải lúc nào cũng xem bảng điện đc nên e thích mua cổ tốt tăng trưởng lâu dài. Tiền để đấy khỏi nhảy nhót. Em theo deal DDV 2021 cũng đc 300% nên cũng hy vọng deal IDC này cũng như thế thôi là ấm no cả năm 2022 rồi​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Bác hàng xóm bảo tối qua bác mơ IDC hết tháng 12 100 nên em nghe bác em tắt app đi chém gió đây ạ :))

2 phieen tran moi ve bo

Xét ra thì 2 phiên trần nhẹ nhàng thôi mà bác. Kéo 3-5tr phiên là đã tăng 5-7% là bth. Nên thong thả đi. Giảm cả chục phiên chỉ cần 2 cây trần là về bờ nếu múc vùng 9x. Nghĩ vậy cho nhẹ nhàng kkk

Em thì vẫn đầu tư kia morning sang năm lấy xe Mec

mai IDC chinh phục giá 82 mới vui

1 Likes

jo toàn nhỏ lẻ chơi với nhau