IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

thành quả cũng dc đền đáp, theo chân IDC từ giá 4x-5x. Lúc rụng cũng ko bán cổ nào.

1 Likes

mừng rơt nc mắt😊 hi vọng pic xôm tụ chất lượng hơn. chứ trước nghe nản quá

1 Likes

Em theo từ 80x, theo IDC nên cứ xuống em lại múc, giờ giá bình quân cũng 78k

3 Likes

Xác định cầm lâu nên cũng yên tâm mua bình quân

Chúc mừng các cổ đông chân chính của IDC nhé, chúc mừng bác @Nha_que :smiley:

9 Likes

Múc miệt mài từ lúc Cô Cô mách, 5x ko múc đc, lên 6x múc, 7x múc, 9x vẫn say máu, múc nữa, xuống 8x lại múc, 7x lại múc nữa :)) chết mất thôi :))

5 Likes

Sang năm sau có nhiều thông tin thú vị lắm, đảm bảo “gây shock” cho các bác :wink: Nhưng mà tạm thời thế thôi, cứ từ từ đã. Công bố thông tin của chú xe ôm sớm mất hay, trước mắt thì cứ đón chờ hành trình lên 1xx đã. Chỉ nhắn các bác là giữ IDC bằng mọi giá nhé :slight_smile:

18 Likes

Thanks bác xe ôm uy tín :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

lúc âm hẳn 15% mà vẫn cứ mua thê, giờ thì ngọt như mía rồi. cảm ơn bác Nhà Quê ạ

2 Likes

mình đã bảo là cp của tháng 12 mà :))

2 Likes

Thành quả đã đến với cổ đông IDC rồi .lúc giá 7x vắng.tím cái đông vui ngay

3 Likes

Mới xúc hôm qua các bác ơi.

1 Likes

75,2 đợi em nó mãi

Em đu 92 còn nguyên, nhiều bác kêu thán ung cả thủ.

1 Likes

Thêm 1 siêu phẩm bds công nghiệp với cảng trung chuyển quốc tế Vân Phong. Qui mô 1500 ha …ôi mía ơi,đại ca Long xuống tiền

Bds cn sao chết nổi?https://m.cafef.vn/tran-danh-lon-cua-hoa-phat-vao-linh-vuc-bat-dong-san-se-xay-nhung-dai-do-thi-300-500ha-20211207104822017.chn

vcl 13h00p lệnh bán ghê thật

kệ cư đê họ bán, bán xong quay lại mua giá cao.

Sáng ngày 25/11/2021, Công ty cổ phần Sản xuất Container Hòa Phát đã khởi công xây dựng Nhà Máy Sản Xuất Container Hòa Phát với quy mô công suất 500.000 TEU/năm. Nhà máy được xây dựng trên diện tích 25ha tại KCN Phú Mỹ II mở rộng IDICO, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.

Ngoài dự án Nhà máy sản xuất Container thuê 25ha đất, tại KCN Phú Mỹ 2 mở rộng IDICO, Tập đoàn Hòa Phát cũng đã hợp tác thuê thêm 14ha đất của IDICO để triển khai Dự án Linh kiện phụ trợ cho Dự án sản xuất Container và Dự án Điện lạnh Hòa Phát để phát triển mở rộng thị trường điện máy, điện gia dụng, một lĩnh vực cốt lõi của Tập đoàn Hòa Phát đã phát triển rất tốt trong thời gian qua.

Khởi công Nhà máy sản xuất Container Hòa Phát tại KCN Phú Mỹ 2 IDICO, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. Ảnh: Nhà thầu Central

5 Likes

Xin phép nhờ bác @Nha_que tính giúp 40ha này giá bn tiền với ah :))

1 Likes