IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

+) Tỷ trọng Cá mập mua chủ động nhiều nhất: PGV (85%), VPI (56%), HPX (49%), IDC (44%), POW (41%)

Thông tin này nghĩa là sao vậy anh? Em không hiểu lắm.

Đất PVM còn khó hơn cả đất VGT cụ ạ.
Cụ mà ôm thì cứ gọi là xác định, chân tình.

Chia tay Banks Thép là cũng để phần lớn ôm IDC đến giờ vài tháng không rụng cổ nào, chỉ nhặt thêm khi chợ chỉnh.
Vì biết em nó vẫn chỉ như Thủy Tiên học XHVN. Nói vậy, chứ anh chị em nhỏ lẻ cũng nên biết điểm mua phù hợp, không mỗi lần chỉnh lại sầu, không đủ kiên nhẫn đi cùng.

3 Likes

Đồng hành cùng doanh nghiệp, đây mới là đầu tư chân chính anh hỉ :laughing: em nhặt k biết mệt là gì :rofl:

2 Likes

Chỉ hóng bác An_Danh đưa tin bác xe ôm :joy:

3 Likes

Hold và hold. Win :trophy: chúc anh em gạt hái nhiều thóc trong chuyến đi này.

1 Likes

em cũng đang cơ cấu hàng, rôi tập trung vào doanh nghiệp tin tưởng IDC.

1 Likes

Team IDC có thêm rồng thêm phượng từ đội quân A7 sau khi thấy quỹ đất KCN khổng lồ…

3 Likes

Hôm qua mạnh dạn mua mấy nghìn lướt sóng. Nay có quà luôn các bác ạ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Team A7 thì khiếp rồi, cổ nào cứ có a7 là thăng hoa

1 Likes

Nhiều cao thủ tham gia quá, IDC càng ngày càng được nhiều người biết đến hơn rồi

.Với quỹ đất thương phẩm 900 Ha hiện tại , IDC đủ chia 1:5 cho nông dân chúng ta 3 năm tới, chưa tính 2500 Ha quỹ đất mới

IDC là ngọc thô càng mài càng sáng .rồi tiền lớn cũng sẽ biết đến DN này , đặc biệt là khi chuyển sang HOSE, càng nhiều quỹ lớn để ý

14 Likes

A7 mới vào IDC

2 Likes

Chả thích A7 vào đâu ah. Lèo lái mất tự nhiên :frowning:

2 Likes

Lái lên như L14

1 Likes

Bạn chưa hiểu A7 rồi, bác ấy ôm cùng DN đấy…ko như tin đồn đâu…ôm DIG tự 2x lên 7x ko bán chỉ mua thêm…

1 Likes

Chẳng ai lái đc cả…chẳng qua uy tín A7 cao nên hàng trăm ngàn anh em mua theo nó ắt tăng mạnh…

2 Likes

IDC hàng ngon quá

kiên nhẫn tuy cay đắng nhưng thành quả lại vô cùng ngọt ngào, chúc mừng những cổ đông idc đã kiên nhẫn qua những đợt sóng gió

3 Likes

chuẩn

chuẩn, DN ngon kết hợp cổ đông chất nắm dài hạn là ngon . cô cô cũng ôm con này 3 tháng rồi, xác định DN ngon là không bao giờ bán

11 Likes