IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Bác @nha_que cùng anh em thắt chặt dây an toàn nhé :))))

1 Likes

Hậu thoái vốn còn PVM tiềm năng đất vàng

gom đủ thóc lúa rồi đợi chuyển sàn và làm việc với quỹ là đủ rồi

12 Likes

Hồ sơ chưa nộp sao giữa tháng chuyển sàn được, giữa tháng có tin nộp là vui rồi!

3 Likes

Sao lại bảo đắp chiếu bạn ơi, nhà xây ầm ầm mà

600HA ĐẤT CÔNG NGHIỆP LONG AN ĐANG CHỜ ĐÓN NHÀ ĐẦU TƯ

Trước tình hình quỹ đất đủ điều kiện cho thuê trong các khu công nghiệp còn ít nên tỉnh Long An rất chú trọng thúc đẩy các nhà đầu tư hạ tầng đầu tư xây dựng hoàn thiện các khu công nghiệp được quy hoạch để thu hút đầu tư. Nhờ đó, quỹ đất công nghiệp đủ điều kiện cho thuê đã tăng từ 144ha lên 600ha. Trong đó, KCN Hựu Thạnh IDICO có khoảng 120ha; KCN Long Hậu 3 (giai đoạn 1) có khoảng 40ha; KCN Đông Nam Á có khoảng 38ha; KCN Cầu cảng Phước Đông có khoảng 92ha; KCN Trần Anh Tân Phú có khoảng 40ha; KCN Việt Phát có khoảng 133ha; KCN Đức Hòa III-Slico có khoảng 70ha.

KCN Hựu Thạnh với quỹ đất 120ha đủ điều kiện sẵn sàng cho Nhà đầu tư thuê. Ảnh: IDICO

2 Likes

Nhà xây nhưng làm j có bìa đỏ đâu b. Mình đang nói cái tổ hợp thương mại ý.

1 Likes

Nay em lại gom thêm

1 Likes

Nay e cũng làm vài nghìn 75 để lướt sóng :smiling_face_with_three_hearts:. Hàng đang sẵn.

tầm này còn chưa múc thì đợi đến bao giờ? xuân xanh qua đi có bao giờ trở lại??? ko múc giá này là có lỗi với vk con. MÚC.CCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC

Hihi. Chắc bác cũng mua cất tủ rùi hả :stuck_out_tongue_winking_eye:. Nay BSC cũng có bài PR cảng Cái Mép Thị Vải. Tiềm năng thế này ko mua quá phí ạ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Bác a7 mới khen IDC rồi các bác cứ vững tâm lý đi nhé .

1 Likes

Múc ko mệt mỏi bác ah. :joy:

cho em xem link với ạ.

Chào các bác, lâu quá em mới xuất hiện tại nhà của bác Quê. Sẵn xuất hiện + thêm ít chim lợn rồi thì cũng chia sẻ với các bác thông tin em mới nhận được của chú xe ôm là từ ngày mai tới giữa tuần sau khối ngoại sẽ bắt đầu triển khai việc đầu tư vào IDC & việc chuyển sàn cũng sẽ được thông báo trong thời gian sớm nhất trên báo chí + website chính thức của IDC (Thời gian dự kiến là tuần thứ 3 của tháng 12). Chúc các bác đạt được nhiều thành công trên hành trình sắp tới cùng với IDC :smiley:

25 Likes

Nhà IDC có biệt kích nằm vùng mà không biết :wink:

6 Likes

kkkk nằm vùng nhiều quá, nằm sâu nữa chớ :smiley:

Múc dc chưa bác

Nay múc được thêm giá 75 =)))) ít thôi, lại lấy lương mua bác ạ, hôm trước đu TB cũng 8x đấy

1 Likes

Chỉ là một người hâm mộ bình thường của bác thôi :wink:

3 Likes