IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Yep. Chính xác ạh. :blush:

1 Likes

Việc kết nối cụm cảng với khu công nghiệp làm gia tăng lợi thế của cảng Cái Mép. Kho thóc IDC cứ hứng dần dần các bác ạ

2 Likes

Dạo này tin ra bài liên tiếp để support các ngành nghề kinh doanh của IDC. Không biết sắp tới công ty có thêm tin gì về bán vốn hay tăng trưởng doanh thu đặc biệt để tiếp tục kích giá với nhà đầu tư không?

Nhà nước đang kt các dn ph trái phiếu , trong đó đã điểm danh dn Apec . Ko biết cụ thể dn nào vậy mng ?

Apec bị sờ gáy lâu rồi mà bác. Có dự án ở thái nguyên mãi còn chả đc cấp bìa.

IDC chẳng có gì ngoài ngon thật sự. … giá mới bằng 1/3 NTC thì mọi người cứ mua nằm im ngủ kỹ :blush:

16 Likes

Bạn có thông tin của apec ở thái nguyên ko,cho mình ít thông tin nhé

giá mới bằng 1/3 NTC . Nghe xong câu này e thấy lo về nhận định của bác quá . vì người chơi có kinh nghiệm ngta so vốn hóa chứ ai so giá 1 cổ phiếu

2 Likes

thật, nghi ông con bác nhà quê lấy nick bố cmt, trả điện thoại cho bố đi cháu

1 Likes

Lên tàu

Tính về mặt bằng giá thì giờ nó ngon nhất mà.

Em ko tìm hiểu đâu bác. Em ở thái nguyên nên biết thôi vì dự án bn năm đắp chiếu chỗ ngã ba bắc nam có làm đc đâu bác.

Bác cứ như chả đọc cm bên trên ý. Người ta phân tích doanh nghiệp lù lù ra đấy. Đang nói là với khối tài sản đang sở hữu thì giá thể hiện cổ phiếu nó là rẻ. Tự nhiên comment về giá lại quy ra là ng ta nhận định này nọ.

Tin vui chuẩn bị có ngày chuyển sàn sang HOSE rồi

14 Likes

Cất tủ, để lái diễn cụ nhể

hóng tin của bác chứ em nghe đồn 15/12 thì phải

Đã gom xong nhé, mời các cụ đánh đấm :))

6 Likes

bác thiệt là biết canh. Các cụ ấy đánh nhau u đầu mẻ trán cả bác mới vô can