IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

TTCK hay moojtj cái là khi đỏ lửa NĐT quên sạch lý do mình thích và mua cổ phiếu là gì. Khi tăng thì nào là ngành hưởng lợi, DN tài sản lớn, định giá còn rất rẻ. Nhưng khi bị táng cái là quên sạch mà chỉ nhìn vào giá. Đó là lý do vì sao đa phần sau một vài vòng quay là tài khoản dần lõm sâu. ^^

1 Likes

nói chung vĩ mô dài hạn việt nam quá tốt ngắn hạn thì hên xui . ko cần tiền cứ ném đó an nhiên đi cafe chém gió đợi thành quả thôi kaka

Vốn còi cũng múc!
Cuối chiều, đã đòi lại

2 Likes

Nay bắt được ít giá thấp ko tưởng, thank

tiếc là chưa có tiền múc thêm …

Vẫn đang bị bán rát

Có phải phân phối chưa các bác? 2 hôm nay bị bán kinh vậy

1 Likes

Qua phiên hôm nay ATC mới thấy cổ đông của IDC có rất nhiều ndt lướt sóng. Chắc họ nghĩ lượng cp 5/9 về. Mà khi đó vốn của iDC mới 3300 tỷ thôi mà, còn quá bé so với VGC 4800 tỷ hay BCM 10 000 tỷ.

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

17 Likes

Oánh cho ra hết hàng xong gom lại , bay cao ngay tam sàn mỗi IDC cổ tức cao BCM ko giám đọ cổ tức với idc

1 Likes

Lượng cổ phiếu 5/9 về là như nào bác nhie. E giữ idc từ năm ngoái

1 Likes

IDC: Ngày 05/09/2022, ngày giao dịch đầu tiên 29,999,929 cổ phiếu niêm yết bổ sung

Thế này thì giảm mạnh ạ

Thì mấy phiên nay nó giảm mạnh rồi còn gì =))

Liệu xuống 5x k bác.

Không gì là không thể =))

Ngày chốt quyền hôm sau coi như đã về TK rồi, quan điểm Mình là thế còn hôm được giao dịch ko tính, kệ Lái thôi ôm ăn cổ tức và để ngắm năm nay hứng lên chia thêm cổ tức vậy là ấm roài

Vốn bé hơn nhưng trôi nổi nhiều quá bác quê. Nên khó tăng

Chuẩn rồi bác, CP muốn tăng mượt mà còn phụ thuộc vào cơ cấu cổ đông. IDC giờ trôi nổi khá nhiều. Ae tin vào doanh nghiệp thì bỏ qua ngắn hạn đi, dài hạn kiểu gì cũng lên thôi

Mai lại xanh đậm, đỏ là múc ko cần nghĩ, chơi kiểu tay nhanh hơn não

Có cái cũng cần lưu tâm, là cổ đông lướt sóng qua + nay của IDC không phải nhỏ lẻ. Cơ cấu lệnh khá lớn.