IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Lượng cổ phiếu 5/9 về là như nào bác nhie. E giữ idc từ năm ngoái

1 Likes

IDC: Ngày 05/09/2022, ngày giao dịch đầu tiên 29,999,929 cổ phiếu niêm yết bổ sung

Thế này thì giảm mạnh ạ

Thì mấy phiên nay nó giảm mạnh rồi còn gì =))

Liệu xuống 5x k bác.

Không gì là không thể =))

Ngày chốt quyền hôm sau coi như đã về TK rồi, quan điểm Mình là thế còn hôm được giao dịch ko tính, kệ Lái thôi ôm ăn cổ tức và để ngắm năm nay hứng lên chia thêm cổ tức vậy là ấm roài

Vốn bé hơn nhưng trôi nổi nhiều quá bác quê. Nên khó tăng

Chuẩn rồi bác, CP muốn tăng mượt mà còn phụ thuộc vào cơ cấu cổ đông. IDC giờ trôi nổi khá nhiều. Ae tin vào doanh nghiệp thì bỏ qua ngắn hạn đi, dài hạn kiểu gì cũng lên thôi

Mai lại xanh đậm, đỏ là múc ko cần nghĩ, chơi kiểu tay nhanh hơn não

Có cái cũng cần lưu tâm, là cổ đông lướt sóng qua + nay của IDC không phải nhỏ lẻ. Cơ cấu lệnh khá lớn.

Tay to gom vùng quanh 5x thì giờ họ chốt lời cũng hợp lý thôi bác. Thay máu cổ đông rồi làm nhịp mới

Sợ thật cổ đông kiểu j lệnh bán như chạy tang suốt từ hôm qua đến hôm nay cứ lên ngoi lên lại bán như phá mả

IDC tích lũy quanh vùng giá hiện tại một thời gian nữa cũng tốt. Nâng mặt bằng nền giá lên là đẹp

Qua lễ hàng về… Lạm phát giấy… Không bán giá 65 67 …sang tuần tụt áp 1x giá mua lại vẫn ổn.

Thế thì bác bán ngay đi còn kịp, chứ thời gian lên đây hô ae làm chi =)))

Làm éo j có index 1x tào lao vãi, chẳng qua éo hiểu cổ đông Idc tay to xả điên vãi

Vgc nó gần 500tr cổ mà giao dịch 1 phiên có mấy trăm nghìn cổ thế mới đặc dc

hi, Em nói rồi mà. CP nào mà trong ngắn hạn có tới 6-7 pic hô hào nghĩa là bà con đang đầu cơ rất mạnh. Lý thuyết thường sẽ ăn cú rũ bỏ kinh điển rồi mới tăng được. Nên là ae cứ chuẩn bị tiền mà mua khi đạp đỏ. ATC phiên nay chẳng qua là lái ép đè giá cho ae lướt sóng nôn hàng thôi bác. Khi nào lại mắng chửi thì khi đó cp tự khắc lại lên vì nddt lướt sóng chán đã bán.

Ép ra hàng vào giờ chót phiên ATC?
Mình thấy không logic