IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

700 tỷ mai về, sẽ có chuyện hay đây

bye chúc may mắn với hàng mới

1 Likes

Đó, cứ phải nhiều cụ như cụ này trong cỡ 1,2 tháng thì mới tăng lại được. Ngoài kia 5-7 pic hô, nghĩa là lái nó nhả hàng khá cho các cụ từ 64-67 rồi. Có ép về 52-55 để nhập lại hàng cũng ko có gì lạ cả.
Chỉ khổ các cụ đua cao, xoắn bán rồi sau này lại đu lại 6x

700 tỷ đó chủ yếu về tay nhà SSG. Em dự họ cũng fai huy động tiền bên ngoài để thâu tóm nên giờ tiền cổ tức cũng chỉ để hoàn chi phí thôi.

Cám ơn bạn nặng vía quá kkk

Cũng cay nhưng chịu đựng 1 tháng mệt rồi bác, chúc bác thành công với Idc, ko biết bác còn HDC ko, tui cầm Hdc thấy ytam hơn

Mai mua hết tiền cổ tức vất đấy chơi, cho Lái dày vò chán, hết tháng 9 ra BCTC lại phải oánh lên

hnay mình bán HDC để đua IDC. Hy vọng ko nhìn lầm cổ :))

3 triệu esop HDC nó táng ra ko cần nghĩ, yên tâm mà giữ chúc thành công

Tớ cầm 2 mã này thôi cũng may đoạn này hdc đỡ cho nav chứ Ko ông Idc này vật cho toát mồ hôi

Hdc giờ khá ổn ko lo cái đó

Chơi chúng sợ nhất mã nào nó phát hành Esop , khi giải tỏa nhân viên và cán bộ nó bán ngay tức thì

1 Likes

Có 600k thôi, thứ nhì là việc phát hành esop tỷ lệ Ko nhiều các cty hàng đầu vẫn làm miễn là cty còn tăng trường đi đúng hướng chứ ko phải xé giấy

Hôm nay một số broker hô hào các dòng khác lên tiền từ bđs kcn bị bán để mua các dòng, dòng tiền luân chuyển thôi, cứ nhảy nhót là chết

hết giờ vẫn 93 cụ đang hóng. Đủ biết còn ôm nặng bụng lắm cụ ạ. Cứ bình tĩnh nhìn lái lấy lại hàng sau khi thả ra ở 64–67.

đầu tư đừng quan niệm mấy thứ vớ vẩn:D

Hôm nay đã bán sạch…
Tiếc không bán đc giá…
IDC ngon không phải nghĩ…
Đợi 5x mua lại…

1 Likes

@nhadautuABC

chắc quay ngược thời gian để bác mua 5x nhể :rofl:

Những người lỳ nhất phải bán thì chắc chắn là đáy đâu đây rồi