IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Ai chán chứ tôi thấy lại là cơ hội. Đánh bao nhiêu trận rồi cứ kiểu như này lại ăn đậm

Cơ hội với bác nào còn dư nhiều tiền thôi chứ ngắn hạn hơi xấu

Mua LUNC nhanh hơn

Idc đoạn này mấy ông đòi ăn nhanh chắc sẽ phải thất vọng :))) Thay máu cho cổ đông dài lên tàu

IDC hôm nay cp thưởng, ngày mai tiền mặt đổ thẳng vào TK thế mà bị dày vò kinh thế, Lái oánh kiểu này rụng hết nhỏ lẻ .

:rofl::rofl:. Đáng ra tôi giữ…
Nhưng 3 tuần lại đây…
Media, broker ctck, room f*19,f247, fb …chạy quảng cáo, viết bài PR dày đặc…khiến tôi ngờ ngợ đọt ở quanh đây, bữa tiệc bỗng dưng náo nhiệt là lúc ta phải rời đi… Quả nhiên có cái đọt 67 68… Giờ thủng và …đợi xem.

3 Likes

Bán 65 67…
Mua lại 5x cũng đc mà.
:rofl::rofl:

biết dc nó về đó thì bán short đê:D

1 Likes

Mình chơi thuần cơ sở bạn ơi…
Đang giá thấp mà chả mấy ai mua kìa…

Làm như ông thì giàu hết à, vậy ai chịu mua cho ông bán, ai cũng gà à. Đồng hành cùng doanh nghiệp cho nó nhàn nhã

Đồng ý bạn… Dài hạn nó vẫn ok…
Mình chỉ tối ưu giá như mấy ông lái thôi…

Nay lái dè chừng Ko xả mạnh, nhưng vẫn là lái lợn kk kéo để anh em đu là nó xả

Trả hàng cho lái ko theo Em này nữa, được chút đủ Càé

Nhanh thế

Bác nói thế lên tàu lại, tính sang con khác nhưng tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa thì oan gia

Ha ha ông cứ luẩn quẩn tốn phí Ko à

Lái ơi bán 7 phiên rồi bán nữa đê kkk, các anh còn cố chưa muốn cho lên kkk

Sao cụ ko nghỉ cửa đạp cho phát để nôn hàng trả lại các anh? e nói rồi, 7 pic pr nghĩa là hàng ae ôm giúp các anh rất nhiều. cứ bình tĩnh mà chịu trận và lập phương án để bảo vệ tài khoản. tránh yêu quá hóa hận. ^^

2 Likes

Lắm thế à Ko để ý

1 Likes

Úi rồi ôi, ko kể xiết cụ ạ. rồi một hội bang hội om suốt ngày nghêu ngao linh tinh chả có tí phân tích gì.
Nói chung về dài hạn IDC là DN tốt, giá sẽ tăng. Ngắn hạn đã tăng nóng 50% và bà con ôm hàng của lái ễnh bụng rồi nên giờ nằm ngữa chờ các anh xử chứ đừng mơ tăng.

1 Likes