IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Ông bạn giỏi vl ý. :joy::joy::joy: tôi đi mấy giá rồi ông ơi. :joy:

Mua lâu rồi rồi ông ơi, từ ngày gr Lao_Ba, Minh Phuong với Toặc răng ấy. Quanh 30, sau đấy cứ trung bình tăng đấy. 80 còn múc cơ mà, nên nó kéo lên tận giá này. Tôi mua DIG với IDC cũng đợt, cuối năm 2020. Đcm trung bình tăng, biết thế del mua nữa :grin: :grin: :grin:

2 Likes

Ông giống tôi, hồi đó mua giá tốt mà mua ít nên cứ mua trung bình giá lên. IDC giờ ôm giá tận 70 luôn.

Tui thì từ lúc Thần tiên tỷ tỷ hô múc, xong cũng tbg lên hoài, 90 còn múc. Nên cũng ôm hận. :joy::joy::joy:

Hôm nay nhiều ae tâm sự thật nhỉ. Mình cũng 7x gần năm nay, bạn nào ôm 60 thật khâm phục

Mình vào từ 82

Theo thông tin từ quán trà đá mai sẽ được chích thuốc giảm đau nhé. :hugs:

Bác máu thế. Múc hẳn 90 cơ à😂

Có chích xong shock ko bác :rofl::rofl:

Càng lắm cái TT kiểu này càng giảm. Nay thấy DVC nó hô cầm máu rồi, ko còn giải chấp đâu là tôi đã thấy khét lắm rồi, y như rằng chiều lại tắm máu. Bao giờ các ông lịm cmn hết, các gr, các chuyên gia câm mõm hết thì mới ổn được

1 Likes

Gồng lỗ to cả tay :grin: :grin:
180

Ae hô hào lên ngang NTC cơ mà bác. Xúc bền bỉ từ 5x lên 90 đấy. Ngáo giá vl bác ah. :joy:

1 Likes

còn tiền là còn cơ hội anh em lạc quan lên, bán chán lại đua mua thôi

2 Likes

tôi cũng tb giá lên, bây giờ đang ôm giá 68, thật ngáo giá!!! :)))

2 Likes

Hôm trước có lỡ mua 70 xong hôm rồi thấy toang quá quyết cắt giá 66-68. Hôm nay mua lại giá 59.6 tuy đang đỏ tk nhưng vẫn cảm thấy vui vui vì ít nhất có lãi hơn so với hôm trước . Ko biết là mai có lên lại 60 ko

Bài học là đ bao h trung binhf giá lên nưqx :)))

Mai đáo hạn ps tụi nó short cho to đầu bác ơi.

1 Likes

đố IDC rơi dc nữa đấy

Mai cổ đông IDC sẽ có nhiều nụ cười để chúc mừng tân CT nha :)…

3 Likes

Bình tĩnh nào, mai sẽ rõ nhé. Lỗ nhiều chưa, đu cho lắm vào.