IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Poor you. :rofl::rofl::rofl:

Hehe, bác ơi shock phải chịu hoặc tự giải thoát đi. Cuộc chơi còn dài lắm

Đời là những chuỗi ngày gồng lỗ mà bác :grin::grin:

1 Likes

Đời em lên voi xuống ■■■ với IDC, cứ hồi lãi đc tý niềm vui chẳng tày gang lại bị vả sấp mặt :joy::joy:

2 Likes

TT quá khó, làm gì còn dễ như 2020-2021, cầm hàng cơ bản IDC có giảm còn hy vọng về bờ bác ơi

Mấy đoạn IDC 5x như thế này thì mình lại không còn tiền trong túi mới đau, toàn có tiền lúc IDC 7x 8x nên đó giờ chắc chỉ có “xuống do g” thôi chứ chưa thấy "lên voi’ :joy:

2 Likes

Đến cái tên của CT cũng nhầm. Giới tính thời nay quan trọng vcđ ra ấy chứ. Điềm rồi :joy:

Bị ông xã mắng k trượt phát nào vì lên 81 ông kêu bán bớt đi ko nghe bảo em 100 mới bán :rofl::rofl::rofl:. Giờ sấp mặt. Đời thật trớ trêu.

1 Likes

em oánh chứng là chồng ko biết, con ko biết, bố mẹ anh em đều ko biết, bạn bè càng ko biết, chỉ có mấy bạn bờ rốc cơ biết thôi!

Báo lại đăng bắt con gà Louis Holding

Em có cảm giác hết chu kỳ của 1 làn sóng vni rồi. Sóng lên mạnh khi nhỏ lẻ người người rủ nhau vào chứng khoán, giờ bước chân nhỏ lẻ đã ra đi, cá voi ko còn phù du ăn dần dần sẽ bé lại. Thị trường giảm mạnh để có chu kỳ mới vào các năm tiếp theo. chỉ có nhưng co thuyền đủ mạnh mới đi ngược đk chu kỳ

chưa dừng lại ở đây đâu, kịch hay đang còn phía trước.

1 Likes

hình ảnh

Bắt hết thằng cầm tay chèo, thì lật cụ nó thuyền còn đâu. Khốn nạn 1 nỗi cái thằng rút phích, với short atc thì lại vô cùng Trong Sạch.

■■. Vẫn hốt??? Ông hóng a Sunsilk liệu có đi cùng lun?

Thôi! Tôi không muốn theo thằng gốp phờ đâu!

Tui mới đi gây thù chuốc oán với đám bên ý mấy nay xong. Cay sunsilk quá mà. :joy:

Chuyện gì tới thì sẽ tới thôi! Bình thản đón nhận vậy! Kinh nghiệm của cá nhân tôi là nếu bán cắt lỗ trong những thời điểm ngập tràn sự hoảng loạn và tiêu cực như thế này 90% sẽ gây ra lỗ kép do tiếp tục fomo nhảy vào cổ “chưa rớt” để “gỡ” và kết cục là sẽ mất rất lâu để lấy lại vốn! Chúc anh em vững vàng tinh thần vượt qua giai đoạn khó khăn này!

16 Likes

Quá đúng, nếu đã cắt thì cắt từ lâu rồi, giờ mới cắt là quá dại dột vì chuẩn bị tạo đáy. Chưa kể bay qua ôm cp khác thì ăn thêm cái bô nữa là xong.

Nhất trí cao