IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

anh Tuấn liên quan gì mà lo

1 Likes

quê em ở gần khu này các bác ạ, em khẳng định nó có tiềm năng cực lớn nếu IDICO làm dự án ở khu vực này, gần các cảng to lắm , giao thông cũng thuận lợi nhưng mà phải đẩy được dự án cơ,… GPMB ở Thái Bình nó hay bị khoai lắm

1 Likes

có bác nào đu 75 như em ko huhuhuhuhuhuhu

bây h chỉ là tâm lý thui bạn nên anh Tuấn bị gì thì IDC cũng bị ảnh hưởng ngắn hạn. Nhưng khả năng cao anh Tuấn sẽ ko sao khổ nỗi dân chúng cứ đồn hoài

1 Likes

70 chào bác

thua thị trường :frowning:

có em
cần lắm oxi

nay ai có tiền mua vô chắc lại trúng :smiley:

Thị trường vào downtrend rồi, mua con gì thì cũng chết thôi

Quá nản

Anh em vui vẻ lên nào. 40% cổ tức/năm, tăng trưởng mạnh đều việc gì phải xoắn. Em cũng đang thở ko nổi đây. Được cái ko vay mượn ko mg, kệ đi vậy

4 Likes

chúng mài vui vẻ lên! bác quê gom 3x còn không sợ thì chúng mài sợ cái giề?

2 Likes

IDICO (IDC) đặt kế hoạch lợi nhuận tăng mạnh trong năm 2022.

1 Likes

Mỗi khi cổ APHI chỉnh sâu, sập là cả thị trường mừng rỡ lắm, nhà nhà người người hả hê, từ các hồn ma ck thua APHI, công ty ck, tự doanh, môi giới… Đông như kiến cỏ. Tại sao HSG,VIC,VHM, SHB, SSI, LPB… Ôi nhiều cổ giảm lắm chúng đều toi 50-60% từ đỉnh nhưng ko có ai chửi bao giờ. Khà khà! Mà cứ cổ APHI là chửi . Đây là một bí ẩn của vũ trụ . Bởi cổ APHI giống như những kho báu ở tương lai mà nhiều kẻ lỡ sóng ko ăn đc, nên chúng muốn cắn xé để lên tàu thôi.

APHI nói cho ae tưởng tượng về độ ngon nhé. 2018 con VNM lãi 6000 tỷ thị trường định giá 300.000 tỷ vốn hóa. 6000 tỷ lợi nhuận thì IDC 2022-2024 là thừa đạt được, riêng 2026 thì cũng cỡ 6k. Con IDC chủ tịch nói trong đại hội đấy 2022-2025 thì ko biết lợi nhuận là bao nhiêu vì nhiều lắm, lại còn mở rộng dịch vụ quanh KCN, BĐS dân sinh các cái cạc cái. Trong khi IDC vốn hóa bé như cái tăm. Dư địa ăn hàng chục lần đấy

APHI IDC lên 9x còn chả thèm bán vì đầu tư bằng sự tử tế, còn kì vọng IDC lên số 1 VN về Cty BĐS KCN trong tương lai. IDC số 2 ko ai số 1. Hiểu đc tại sao là giàu. Chính nội bộ công ty IDC biết rõ giá trị tương lại nên đã khẳng định APHI sau trận này sẽ là tượng đài của ckvn .

Sau nghỉ lễ 30/4 tưởng rằng các thành phố HN và TPHCM đường thông trở lại ai dè vẫn tắc thê thảm, dự sang năm thôi khó mà nhúc nhích. Thiên thời trăm năm có 1 này đất KHU CÔNG NGHIỆP CẢ NƯỚC siêu mỏ vàng.

Câu chuyện thị trường ck các chiên za phán quá khứ ông nào cũng thánh, nhưng về tương lai thì toàn bọn đầu bò mà kẻ phán tương lai mới siêu giàu.

Trích APHI @TruongTamGia

Kế hoạch sản xuất kinh doanh 5 năm (2022-2026) của IDC. Đvt: Tỷ đồng
image

6 Likes

Chờ cổ tức cầm hơi qua giai đoạn này :cry::cry:

1 Likes

nhìn kế hoạch kinh doanh và lợi nhuận IDC đề ra thực sự tôi không muốn bán.

3 Likes

quá kinh khủng. Nhà nước đã sai 1 bước khi để index thế này…xử lý bắt bớ những DN xấu, lởm… Nhưng cuối cùng liên lụy sang cả DN tốt. Xử lý quá chậm về những tin đồn ( biết là sai nhưng báo chí thậm chí còn hùa ăn theo ). Và sau đó là mất niềm tin NDT , Domino,…

Giờ là sập cả sàn, tốt xấu lẫn lộn. CK giờ đâu còn là kênh huy động vốn của DN nữa.

14 Likes

thế giờ phải nàm sao hã bác nhà que

Đội ơn Quan trên.

mai là mốc cực kì quan trọng quyết định sống còn của IDC đó bác Nhà Quê ạ