IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

E chỉ là Fo nên nhiều cái chưa hiểu lắm. Nhờ Bác chỉ giáo giúp. E Chỉ đặt trọn niềm tin vào idc nhưng thấy đoạn 2018 cũng sợ. Và hiện giờ vẫn còn 20% margin nên muốn ước lượng rủi ro để cắt hết phần margin thôi bác

@Nha_que bác giải đáp giúp cho bạn này với.

1 Likes

mới mua có được cổ tức ko bác. mà được 6% thôi lấy đâu ra 40% vậy bác

May mà em mua DN IDC,
Tt giảm nhưng DN còn đó, lợi nhuận vẫn chia cổ đông. Cầm chắc và lì, dài hạn tt sẽ trả lại đủ cho cổ đông. Chỉ có ndt dùng MG thì lo thật…

2 Likes

Trước mắt là có 6% TM tiếp theo là 10% cổ phiếu cho năm 2021. 40% nữa là kế hoạch 2022, sẽ có. Bạn chịu khó đọc các tài liệu đều đã sẵn có để hiểu rõ thêm nha

.

3 Likes

Cảm ơn bác chủ!!!

nay có đỡ dc ko đây, khóc liệt quá bác Q ơi

VNINDEX chưa có đáy thì còn rơi

cầu chất dưới thì nhiều mà lệnh múc lên ít quá

tiền vẫn đang còn lo ngại, nên chưa vào, nhưng IDC nay thể hiện khá tốt ở cuối phiên, hi vọng mai bắt đầu xuất phát đưa a e ta về bờ :smiley:

1 Likes

Ko ai đánh thuế hi vọng đâu bác

Ở cái thị trường lừa lọc này tôi chỉ tin bác Quê

okkkk bác Trịnh Phát nhé, tôi cũng vậy tôi chỉ tin bác que và thài A3 thôi

1 Likes

Thế mài không tin thài à?

1 Likes

em tin thài. em chỉnh lại rồi.

1 Likes

Anh em vững tin nhé

4 Likes

Vni đua điểm giờ chót

1 Likes

Đâu đó ATC kéo lên được ko

1 Likes

ATC cũng tạm, IDC kiếm lại được 2,8% có hơn ko bác nhỉ

1 Likes

Sau một ngày học tập khẩn trương, tích cực, hào hứng và hiệu quả. Lớp chúng ta vinh dự đón nhận sự hiện diện của Ban Giám hiệu dự giờ. Và sự có mặt đầy đủ của tất cả IDC er, bên cạnh đó còn có đông đảo HS cá biệt thuộc biệt đội chim lợn tàu ngầm chờ chực. Chúng ta đã thành công tốt đẹp.
Xin trân trọng cảm ơn BGH, đại diện các ban bệ dự giờ.
Xin trân trọng cảm ơn các IDC er
Cảm ơn chân thành nhất đến các bạn chim tàu ngầm chực chờ phóng lựu.
Xin cảm ơn và chúc sức khỏe các đồng chí!
Không có gì là không thể, phỏng ạ?
Chúng ta không thể không kể đến công lao đứng lớp của thài @TruongTamGia . Sự dẫn dắt nhiệt tình của lớp trưởng @Hoang_Dung_MAS . Xin cảm ơn

4 Likes