IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Quý 1 năm nay idc doanh thu bằng 40% năm 2021, đạt gần 50% kh năm 2022 , lợi nhuận tăng 3 sàn có Em nào như thế ko, kiểu gì năm nay cũng vượt doanh thu và lợi nhuận , thế mới chia thêm 10% cp, hi hi

2 Likes

Bình thường mới trở lại, tăng trưởng đồng thời cả mảng điện và KCN. Có gì phải ngại khi nắm giữ

1 Likes

Đang gom thêm , để đấy ra báo cáo quý 2, mở bán thêm kdc và KCN lúc ấy lại thi nhau vào kéo,

2 Likes

Thôi thôi, bên này của bác Quê đã nói rồi. Ae thảo luận lịch sự. Thích nói to thì sang AVHs.

2 Likes

T đã đang đếm đến 101 rồi…

3 Likes

Thôi bác ạ, đừng rep. Kệ đi. Chú nào thích to mồm mời qua AVHs

1 Likes

Càng xuống mình càng mua để hưởng cổ tức cũng ok. Hôm nay rủ 1 nhóm bạn đầu tư dài hạn vào mua cùng cho có hội luôn

1 Likes

Giá 44 mua k gì phải sợ, mình TBG từ 67 giờ về 49 luôn rồi

4 Likes

Quá toẹt vời. 49 thì còn sợ j bố con thằng lào nữa. :joy:

3 Likes

60 k đây, kệ nó thôi, ối con chẳng có tí cổ tức nào mà vẫn cứ bay cao, sao lại cóng, vừa có tiền lẫn cp, doanh thu lợi nhuận cùng tăng, lái ko ép là ok

2 Likes

Cứ chọn hàng cổ tức đều đặn, lên được giá mục tiêu thì bán k thôi mặc kệ

2 Likes

Mày biết cái j nói ngu như bò cứ nghĩ mình hay

mài chửi anh em tao à
hình ảnh

8 Likes

mày là thằng nào dám chửi anh em tao à ??

5 Likes

mày có ngon thì chửi nữa tao xem nào

5 Likes

Mịa…sao mài chửi con bò bạn tao…muốn chết ko…

8 Likes

Tâm lý thua chứng khoán đây, ngày mai mà xanh mạnh lại Anh, Em ngay mà, dù sao cũng chung thuyền rời, cãi nhau làm gì, ổn định và thắt dây an toàn

m muốn k

1 Likes

Bạn đừng thể hiện quá làm gì, hãy dại khờ như trước đây đi. Người ta đã chỉ rất chân tình với bạn. Đây là pic bác Quê, điềm tĩnh, khiêm cung tí được ko?

5 Likes

Bạn này khẩu nghiệp quá chưa gì dám chê người khác là ngu như bò, chắc gì bạn khôn hơn người ta??? Mà bạn muốn chửi nên ra chỗ khác, chỗ này toàn dân lịch sự trao đổi thông tin hữu ích cho cổ đông IDC, giờ này ai cũng lỗ k riêng gì bạn.

3 Likes