IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

t tin mài tđb. ae tin mài =)))

4 Likes

H giá đất cao nên khó đền bù giải toả để làm KCN lắm bác. Nên chính phủ phải dẹp cái sốt đất để còn có đất mà phát triển kinh tế, thằng éo nào cũng ôm đất trống chờ lên úp bô thằng khác thì sớm muộn j kinh tế cũng sập.

4 Likes

→ cầm IDC ngang cầm kim cương

Tím phát cho bằng chị bằng Em, Em nào sàn chả cho phát tím, riêng IDC bốn phát sàn cứng chưa tím được phát nào, sao thế

Với mức giá 53 như hiện nay thì PE forward 2022 chỉ có 9 thôi nhé Các Bác, còn PE forward những năm tiếp theo dựa theo kế hoạch đưa ra còn thấp hơn, các Bác tự quyết định.

3 Likes

Các mã bds công nghiệp hồi mạnh nhất thị trường .ngon

1 Likes

PE kế hoạch 2022 là 7,2 , Thấp hơn 1/2 so với PE bình quân

3 Likes

Giá hợp lý nếu cuối năm đạt hoặc vượt kế hoạch phải tầm 100. Nếu có sóng chắc còn bay xa nữa…Việc của nđt chỉ việc mua và chờ thành quả :ok_hand:

5 Likes

sóng BĐS KCN cho cuối năm 2022 nhé anh em.

3 Likes

KCN là ngon nhất, đất đền bù từ lúc giá rẻ bây giờ san ra mà cho thuê, nhưng ông thuê ko sản xuất được thanh lý nhà kho rẻ như cho, lại cho ông khác thuê giá cao hơn, xử lý nước thải cũng kiếm được.

3 Likes

Buồn lắm bác ạ thà cầm DIG còn tím liên tục

DIG cũng giảm ngang IDC mà Trần mấy cây. IDC chán quá

1 Likes

IDC cổ tức ít quá b ơi. tính gì tiền cổ tức hả bác :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

Tôi cũng từng cầm DIG, giờ thì không. Ae nên nghiên cứu thật kỹ và theo dõi sát diễn biến. Ko dễ ăn đâu, đứng núi này trông núi nọ có ngày lại khóc
Chân tình

3 Likes

Sắp bay cao rồi, nhìn vgc

1 Likes

Trần hay không thì giá hiện tại quá hấp dẫn, đó là không thể chối cãi.

1 Likes

Đợt này giá thuê đất KCN tăng mạnh…tăng thêm cả chục đô/m2…
Quan trọng hơn Đô cũng đang tăng giá ác…
Hưởng lợi kép mà ko thấy các chuyên gia phân tích nhể… cụ @Nha_que bổ sung thêm vụ tăng giá đô vào LN IDC cụ nhé :slight_smile:

4 Likes

loanh quang sang tuần lại ăn cú chỉnh các bác ạ, nhìn nên VNI xấu quá

Mấy tuần trước thì đẹp đấy =))))

1 Likes

vietnambiz – 21 May 22

Bất động sản công nghiệp hồi sinh cùng làn sóng đầu tư

Bất động sản công nghiệp hồi sinh cùng làn sóng đầu tư là nhận định của Hiệp hội Môi giới Bất động sản (VARS) về thị trường.

4 Likes