IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Sao bảo bán rồi, lại kêu kẹp hàng, cứ từ từ giá này vất đấy kệ lái đi

Bố giàu!

3 Likes

50k tym eoif thài nhá

3 Likes

Ipad sẽ được sản xuất tại Việt nam, KCN sẽ ăn theo tin này, quả táo có 2 sản phẩm tại Việt nam, tai nghe đã rồi, bây giờ tới airpad, hi hi

2 Likes

Tuyệt vọng quá

Giá từ đáy đi lên cũng đc 30% rồi các bác phải để cho chỉnh chút mới lên bền vững chứ. T chỉ mong nó lên chậm chậm chút để khi có tiền về lại dc nhập thêm giá rẻ. kk

1 Likes

iDC oánh kiểu nhìn chỉ số, ko thấy nét riêng, sàn 4 phát, trần ko thây đâu, phải chờ báo cáo quý 2; giá KCN tăng mạnh, Em nó cứ chạy loanh quanh, 10% cp, 4 k tiền mặt, với giá này thì cổ tức cũng xếp vào loại có máu mặt, eps thuoc top Cao, Gia bang Phan nua VHC

1 Likes

Bây h ko book mạnh ln thì ln chưa phân phối đâu mà dc chia cổ tức

10% cp có nghị quyết roài, 40% tiền mặt nữa kiểu gì cũng trả

1 Likes

Năm nay kế hoạch eps 8000 thì lo gì . Giá thì 8x về 5x .cứ bình tĩnh đi

1 Likes

ko có chuyện 40% tiền mặt đâu 30% tiền mặt là cùng còn lại là cổ phiếu

Tiền để làm dự án chi hết thì lấy tiền đâu để làm. Pr phải nói đúng thực tế nha bạn

coi chứng nó c.ắn bạn ơi

Nhìn eps của nó thì biết, ko lên nghĩ như thế vì nqhdqt đề ra phải thực hiện sớm hay muộn thôi, năm ngoái trả đủ 3 k rồi, sắp trả thêm 10% cổ phiếu nữa, đay thuộc tính minh bạch của công ty đại chúng ko vớ vẩn được

1 Likes

Ở sàn HNX, khối ngoại đẩy mạnh mua ròng 104 tỷ đồng, tương ứng khối lượng mua ròng là 3,5 triệu cổ phiếu. Đứng đầu danh sách mua ròng của khối ngoại sàn HNX là IDC với 43 tỷ đồng

Đừng nói eps ở đây vì một phần doanh nghiệp hồi tố sang hạch toán một lần hãy phân tích diện tích sẵn sàng cho thuê là bn ha. Lợi nhuận dự kiến mang lại là bao nhiêu. Dự án trong tương lai là gì để tăng trưởng bền vững của nó

1 Likes

Anh em múc mạnh, 89 vẫn mua được mà, giwof sợ gì, múc húc xúc.

1 Likes

Tiền mặt gần 6000 tỷ đồng, đất KCN gần 1000 ha có thể cho thuê, mỗi giá cổ phiếu chưa trả lại giá trị, đất thì mua từ hồi bãi chăn bò bây giờ thành KCN, KDC giá gấp mấy trăm lần, sao thế

idc siêu phẩm kcn

1 Likes