IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Muốn đầu tư hãy nghiên cứu kỹ doanh nghiệp, chơi kiểu lướt sóng lên chọn 3 ký tự để đầu tư, cái thu của KCN nó có cái riêng, một lần hoặc nhiều lần, giá trị cộng thêm xử lý nước thải, các loại phí khác nữa…

Biết đọc bctc ko vậy mà nói tiền của IDC là 6k tỷ :))) vs bít ước tính giá cost của đất nằm ở khoản mục nào ko mà bảo giá rẻ vậy thử nói xem gross profit margin là bn

Đào đâu ra hàng ngàn ha Khu công nghiệp giá đền bù trước cổ phần hoá rẻ như IDC . Giờ biên lợi nhuận nó mới khủng vậy đấy .

IDC nó chưa muốn bung giấu lãi thôi. Chứ con này NTC gọi bằng cụ

IDC ngon đấy ! Nhưng lái có đáng lên hay ko á . Quan trọng là đánh lên đc nhiu

Tiền mặt 4500 tỷ, lợi nhuận cuối tháng 3 thêm 900 tỷ nữa là bao nhiêu rồi, đất KCN đã trả tiền cách đây lâu rồi, bây giờ tăng bao nhiêu lần rồi. Muốn bán thì bán đi,

Sorry everybody, im srop here, not reply

toang quá

Em đã cut gần hết IDC. Đau thiệt sự. Vừa mất máu, vừa ảnh hưởng tâm lý. Còn ít hàng chưa về, nếu về chắc e cũng cắt nốt cho rồi.

Hôm nay cho nếm mùi ATC, rụng hết lại oánh lên, hi hi

Nên tôn trọng bác @Nha_que nhé.

3 Likes

hình ảnh

8 Likes

Nếu mà tiền thịt thì cắt đoạn này mình nghĩ hơi sai lầm. Cổ tức đủ để cầm mà.

Khi nào TT ổn rồi e vào lại. Vì nhìn chung bds vẫn đang xấu bác ạ. E vẫn tin ở IDC có điều sai thời điểm thôi!

1 Likes

mình view cho a e trc là IDC sẽ về lại 49 rồi, nên cũng thấy nó bt :d

Tao thích mài chỗ này đó :beers:

1 Likes

Hôm nay test đáy 50.x , test xong bay thôi, dầu khí tới đỉnh rồi, KCN sẽ quay lại chứ kỳ phản ánh đúng giá trị nội lực

1 Likes

Bsr hôm nay giá 30.x, idc 50.x rất có thể đây là một nghịch lý, tuỳ mọi người lựa chọn, chắc chắn Tôi sẽ chọn idc

4 Likes

Hàng vét thế đã hết chưa các Bác,

2 Likes

Khéo có ông Khoa 2.0 mất @TruongTamGia

2 Likes

Tao mời nó vào hội mà nó khinh tao, đéo thèm trả lời luôn mài ạ!

6 Likes