IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Năm nay o thấy có kế hoạch chia cổ tức các bác nhỉ, hay có mà e o biết​:thinking::thinking::thinking:, có bác nào biết thông tin o ạ?

đợi họp ĐHCĐ thì ms có thông tin chia cổ tức mà thường chắc đợi BCTC Q1 ra ms xét tiếp đc :))

Vâng bác vì tôi thấy bên aps đhcđ vừa rồi có đưa ra trong kế hoạch cả pht cho cđhh, chia cổ tức và pht cho đối tác nên hỏi o biết idj đã có kế hoạch chia cổ tức hay o

chú ý nhịp này IDJ lên 39.2

4 Likes

cơ hội mua vào khi sideway ae

1 Likes

IDJ ngon nhưng sau dịch giờ mút VPH VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.? - #910 bởi Nhat_Tue

1 Likes

Uptrend nhé

Lâu không lên thăm pic. IDJ tớ vẫn giữ quan điểm như cũ.trước mắt đợi đhcđ nhé anh em

9 Likes

Vẫn chờ sóng lớn hả bác BOY

Bác Boy dạo này bận gì đó. Lâu ko thấy lên trò chuyện cùng AE. Bác có thể cho nhận định chút thời điểm này. TT giảm thì ko nói nhưng nếu Fed tăng lãi suất 0.25% toing ngắn hạn có lẽ vẫn giảm Bác nhỉ

Việc fed tăng ls sẽ có ảnh hưởng là có. Nhưng VNI dư địa kích thích kinh tế vẫn còn lên VNI vẫn sẽ tăng nhé anh em

VNI đoạn này tớ nhận định vẫn sẽ ổn nhé

1 Likes

IDj thì sao bác?

Cà phê nhé anh em

1 Likes

Lộ trình vẫn thế em nhé. Kỳ vọng 1xx

4 Likes

Dạo này biến nhiều quá, bác boy truyền lửa thêm cho ae thường xuyên nhé

Giảm có 1-2 giá, nay tăng tận 1 line khiếp thật :rofl::rofl::rofl:

Vâng. Keep hope!

Cầm hết năm mà a em! Chỉnh chọt tí có gì đâu! Không cảm xúc oy

Cuộc chiến không có chỗ dành cho người thiếu kiên nhẫn và thiếu kỳ vọng :slight_smile: Hàng càng ngon thì đạp càng mạnh. Em chỉ xong IDJ đạp về 17-18, không thì 21-22 cũng được để em múc thêm :smiley:

1 Likes