IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Tuần sau về 53 không bác

Sẽ có giá đấy VNI đoạn này xấu dễ chỉnh theo nhé

M dính đỉnh. Bơm thổi. Kẹt ko ra nổi

1 Likes

Vậy cố gông sẽ có lãi thôi cổ tốt đừng lo

Đầu tư mã tốt tớ khuyên anh em k cần lo lằng ai nói gì mặc kệ

2 Likes

Còn tăng cả chục lần giá này nữa mục tiêu đề ra mà k bám được thì không bao giờ thành công

5 Likes

Chuẩn đó. Dài hạn và tin tưởng Lãnh đạo APEC mới thành công.

Thank bác, mỗi lúc cổ phiếu giảm sâu, đưa ra lời khuyên tích cực đúng định hướng thì tiếp oxi cho anh em rất nhiều :blush:

1 Likes

t2 chắc có giá 55.x các bác nhỉ! Về đó chắc mua hết tiền rồi nằm chờ thôi

Bác không sợ nó giảm tiếp hở. ?

Chắc về thấp cũng 51-53 thôi sợ gì. Cơ hội gom giá rẻ mà. Mình ôm từ 18 giờ mới có dịp mua thêm tích sản. Về dài vẫn tin tưởng doanh nghiệp!

3 Likes

Mình mới tham giá tt nên nhiều thứ không rành lắm, nên hết lướt diễn đàn này tới diễn đàn khác mong học hỏi được nhiều thứ từ các cao thủ. thấy cổ phiếu giảm mạnh vậy mà bác có lòng tin mua thêm đúng hay thật. Mình nhìn biểu đồ lại nhát tay thêm mấy bác cứ kêu lái mượn em nghe như cờ bạc ấy

Bác ko tìm hiểu dn à,đây toàn nđt giá trị nên họ tin dn bạn à còn bạn nhìn theo ptkt nên sợ là đúng rồi.

1 Likes

Nói chung đầu tư hay đánh bạc thì chỉ khác nhau ở chỗ là bác có hiểu việc mình đang làm hay không thôi? Bác mua con số tăng giảm hay mua giá trị doanh nghiệp!

1 Likes

Kiên trì, kiên định - sẽ thành công. Bác Boy nhỉ?

Hoảng loạn là cơ hội. Tớ hô mua giảm chứ các bạn thấy tăng tớ mới hô đâu. Mua xong lỗ 10% gồng được thì lãi 100% cũng sẽ gồng được

tâm lý của bầy cừu , khi hoảng loạn kim cương họ cũng vứt

Rất Ok. Hàng chất lương, ko nhiều DN BDS nợ ít, tiềm tăng trưởng còn lớn. Dài hạn mới Ok

Chẳng hiểu mấy ông sao nữa. Nói đồng hành cùng DN, dài hạn mà tay cứ enter … coi CP DN như Rác.

Nợ là nghĩa vụ phải trả. Nhưng tốc độ tăng trưởng lớn và mở rộng kinh doanh mà không cần vay=>> chính là máy in tiền

2 Likes