IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

1 Likes

Moi người góp ý cho bài viết của mình với nha. Mình cugnx là một cổ đông APEC

1 Likes

mình thấy phiên chiều t6 đã phản ánh rồi, tuần sau có giảm chút ít rồi đạt cân bằng thôi

1 Likes

mình nghĩ với những người đa đàu tư lâu thì sẽ nghĩ như bạn. còn đa số F0 tâm lý rất dễ bi ảnh hưởng,

Điều chỉnh mạnh sẽ có nhưng rồi đâu cũng lại vào đấy và thị trường lại sẽ đi lên

mình cũng Fo thôi, học được nhiều các bác trên diễn đàn, đặc biệt là bác Boy …

VNI giảm tí lại lên thôi anh em không cần lo lắng

Các chỉ số index đâu phải là nền kinh tế đâu mà anh em sợ sập. Nó chỉ phản ánh thực trạng cung tiền ngoài xã hội. Về vĩ mô anh em phải để ý NHTW, FED

1 Likes

VNI n phản ảnh thị trường ck chung, ở đây là sàn HOSE. mỗi khi vượt mốc sẽ điều chỉnh nhưng điều chỉnh rồi lại lên một tầm cao mới. nên đây k phải là điều xấu. chúng ta mua được cổ phiếu tốt thì ngồi chờ gặt thành quả.

Biến thể đợt này ko đáng lo ngại, T2 lại như ko hề có cuộc chia li

Tăng chắc chắn phải tăng. Còn ngắn hạn thì không ai đoán được

Nó chỉ là cái cớ để gom hàng thôi em. Nên nhớ càng dịch CK càng tăng

1 Likes

Đồng quan điểm với a.
Dịch càng lâu thì càng nhiều người chơi chứng khoán.

Khi nào ng dân trên TG ko đeo khẩu trang thì CK mới hết cơ hội à

không có đâu bạn. Hết dịch không có nghĩa hết chơi ck. Hết dịch đi làm có tiền lại đổ vào chứng khoán thôi. Dịch giúp chứng khoán phổ biến, còn muốn chứng khoán phát triển thì phải hết dịch.

1 Likes

Cái này chỉ phán ánh 1 phần. Do cung tiền ra để cứu nền kinh tế. Lượng tiền lớn được bơm ra thì cần có nơi hấp thụ chỗ tiền đó. Ở VN thì đất là tấm bọt biển hấp thụ tốt nhất. Kể cả khi siết tín dụng bđs thì giá sẽ k bao giờ quay lại giá ban đầu

2 Likes

Thêm vài ngày chỉnh cũng là bình thường. Cổ phiếu muốn đi lên bền vững thì phải như thế. VNI cũng vậy, lên rồi thì cũng phải giật xuống chút, cgo mấy ông magin còn hạ tỷ trọng. Cũng may Cp Doanh nghiệp APEC ko có magin, nên thấy ổn

Lãnh đạo toàn chuyên gia tài chính. Họ luôn dự phóng tương lai gần

1 Likes

Khi Bị call MG thì IDJ sẽ không bị bán tháo mà còn tăng ngược

1 Likes

Cái này tôi thấy Lãnh đạo APEC thyệt vời , tử tế nhất. Có sự chuẩn bị trc rất rõ ràng. Bị cảnh báo mà vẫn đứng ở giá 35 cho NDT xử lý magin, phải cổ khác cho 03 cây sàn. Sau tăng nóng ko bị giới đầu cơ đu bám, khi cp chỉnh ko bị bán tháo mạnh. Thể hiện cổ phiếu của DN đàng hoàng, có tâm.

1 Likes